Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาอีกแล้วคับท่านช่วยที ไอ้เกมยอดหมานุด Crysis คับผ่านไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาอีกแล้วคับท่านช่วยที ไอ้เกมยอดหมานุด Crysis คับผ่านไม่ได้

คือว่าไปถึงไอ้ด่านที่มีเรือรบใหญ่ ๆ อ่ะ มันให้ทำไรเหรอ ขึ้นไปบนเรือแหละไม่รู้แล้วว่าจะต้องทำไรต่อช่วยทีคับ ขอบคุณคับ

เอ Assult รึเปล่าครับ ถ้าใช้ ให้ขึ้นไปในเรือ แล้วเข้าไปเล่นคอมก่อนครับ แล้ว ออกมานอกเรือ มาบนฝั่งอ่านะใช้กล้องส่องทางไกลส่อง กดB ไปที่เรือ แล้ว กด Left mouse คลิกซ้าย ที่เรือ จากนั้นก็รอดูเอฟเฟคระเบิดครับ แค่นั้นแหละ

Comment

ตามrepบน เอิ๊กๆ

Comment

ฝากถามนิดนึงนะครับหลังจากระเบิดถ้ำแล้วทำยังไงต่อครับมึนไปหมดหลังจาก อ๊วกแตกไปหลายรอบ
        ปล.เป็นฉากที่ต่อจากระเบิดเรือแล้วน่ะครับ

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
          ฝากถามนิดนึงนะครับหลังจากระเบิดถ้ำแล้วทำยังไงต่อครับมึนไปหมดหลังจาก อ๊วกแตกไปหลายรอบ
          ปล.เป็นฉากที่ต่อจากระเบิดเรือแล้วน่ะครับ
          มีรูปมั้ยครับจำไม่ได้

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
            หลังจากรถถังระเบิดปากอุโมงไปแล้วมันจะผ่านด่านเองเลยครับไม่ต้องทำอะไร

Comment

ขอบคุณหลาย ๆ คับ
              เดี๋ยวถ้ามีปัญหาอีกจะมาถามเง้อ

Comment

ตรงนี้น่ะครับผมยืนรอตั้งนานไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น

Comment

ตรงนี้น่ะครับผมยืนรอตั้งนานไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น
                  ลองหันมาอีกฝั่งหนึ่งดู แล้วเอารูปมาใหม่ นะ
                  ด่านใหน หว่า

Comment

อีกด้านครับ

แถมครับ
                    Last edited by Redmachine; 21 Nov 2007, 00:31:05.

Comment

Working...
                    X