Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผม oc แบบนี้ มันถูกไหมคับ e6320 ds3rev 3.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผม oc แบบนี้ มันถูกไหมคับ e6320 ds3rev 3.3

cl 5 5 5 15 ทดแรม 1.1
    7x400 ไฟcpu เดิมๆๆไม่ได้ปรับอะไร
    bus ram 800
    ไฟแรม 2.0
    pci 105

ผมปรับแบบนี้ถูกไหมคับ รัน เข้า windows ได้ปรกติเล่นเกมได้ปรกติ ผมต้องปรับไรเพิ่มไหมคับ

ram kington 667 2 gb

เทสผ่านได้ทุกการทดสอบก็แจ่มแล้วครับ แถมไฟเดิมๆก็โอเชหละนะ....

Comment

มานไม่จอฟ้าก็เป็นอัพใช้ได้ เทสSuper Pi 1M ดูด้วย ผ่านก็ไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

ให้ดีลอง super pi 32 meg ด้วยก็ดีนะครับ

ตอนผมลอง 1 เมกผผ่าน 32 ไม่ผ่านเลยต้องเพิ่มไฟ cpu

Comment

Working...
        X