Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดคอมมาประมาณ10นาที การ์ดจอความร้อนขึ้นจนแฮ้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดคอมมาประมาณ10นาที การ์ดจอความร้อนขึ้นจนแฮ้ง

ก็คือว่าแค่เปิดคอมขึ้นมาเฉยๆเป้นตั้งแต่ซ์เอมาเรย ครับ การ์ดจอ มันความร้อนขึ้นสูงๆแบบเวอร์ จนคอมแฮ้งค้างไปเรยลองถอดออกมาดู ทอดไข่ดาวได้เรยแหนะคับ ไม่ทราบว่ามันเจ้งรึยังคับ เป้นตั้งแต่ซื้อมาแร้วอ่า ช่วยบอกทีฮะ

เคลมโลด

Comment

ผมว่าเอาไปเคลมดีกว่าครับ ร้อนเกิน

Comment

การ์ดรุ่นไหรอะคับ

Comment

8500 GT SILENT 512

Comment

" Silent " คิดว่า เครมมาคงลดลงกว่าเดิมนิดหน่อย แต่ยังร้อนเหมือนเดิม

Comment

Silent สมชื่อ เปิดแค่ 10 นาทีก็ดับเงียบ....Silent จริงๆ

ถึงเคลมแล้วก็หาปัดลมมาเป่าด้านข้างเคสเถอะครับ ถึงมันจะใช้งานได้มันก็ยังร้อนอยู่ดี หรือใส่ปัดลมที่เป็น slot PCI ก็ได้

Comment

เคลมครับ

Comment

เคลมโลด

Comment

Working...
                  X