Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าน wikorn ครับช่วยผมอีกทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน wikorn ครับช่วยผมอีกทีนะครับ

ไอ้โปรแกรม AMD POWER NOW เนี่ยมันปิดยังไงหรอครับ
    ผมหาไม่เจออ่ะ หน้าไบออสก็ไม่มีอ่ะครับ เฮ้อเศร้า

เป็นออฟชั่นในโน้ตบุ้คครับ

Comment

เอิ้กๆ .... ท่าน wikorn งานเข้าอีกละ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
        เอิ้กๆ .... ท่าน wikorn งานเข้าอีกละ หุหุ
        รอพี่wikornมาทำงาน

Comment

2 อาทิคย์จากนี้ ไป งดงาน กลาง วันครับ เงินประจำรับเงินเดือน ยุ่ง หัวหมุน ครับ

ปกติ Power now จะลงเป็นประเภท โปรแกรม หลังจากลงวินโดว ครับ
          ก็ เข้า คอนโทล พาเนล อันอินสทอล ออกไป หรือ เจ้า powermanager เลือก การจ่ายไฟ แบบ Full time ไปเลย(MAXIMUMX) อย่าเลือกไปที่ Laptop/notbook ครับ

Comment

Working...
          X