Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ปํญหาเกม GEARS OF WAR หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ปํญหาเกม GEARS OF WAR หน่อยครับ

ผมลงเกมแล้วเข้าไปเล่น แต่ตัวละครมันขาดๆหายๆ แบบว่ามาไม่ครบส่วนนะครับ ช่วยแก้ปัญหาให้หน่อยว่าต้องทำยังไงบ้างหรือว่าเป็นที่สเปคเครื่องผมต่ำเกินไปครับ แล้วที่เค้าบอกให้อัพเดทวินโดวไลท์เกมก่อนติดตั้งต้องไปโหลดที่ไหนหรอครับ

สเปคเครื่อง
    Windows XP Service Pack2
    Intel(R) Pentium(R)D 2.66Ghz
    Ram 1G
    Nvidia Geforce 7300 GS
    DirectX 9.0C

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมเด้งออกมาหน้าจอเลย ยังไม่ทันเริ่มเล่นเลยอ่ะ แล้วมันขึ้นหน้าต่างให้กด Don't Send กดปุ๊บเครื่องค้างปั๊บ ไม่รู้จาแก้ยัง

Comment

ใครที่พอแก้ปัญหาเหล่านี้ได้รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ อยากเล่นๆ

Comment

เกมส์นี้กินเสป๊คเครื่องมากๆครับ Ram 2 GB ขึ้นไป การ์ดจอต้องแรงหน่อย 8800GT ยังมีหน่วงๆตลอดเกมส์เลยครับ เช็คที่ไดร์เวอร์ดูครับ น่าจะอยู่ที่ไดร์เวอร์

Comment

Working...
        X