Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับขอร้องหระครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยครับขอร้องหระครับ

คือผมใช้ E6700 อยู่แล้วอยากเปลี่ยนเป็น E6850 แต่เมนบอร์ดผมมันรับแค่ 1066 เองครับเป็น ASUS รุ่น P5LD2-SE REV 2.01 จะใช้ได้มั้ยครับ ถ้าใช้ได้มันจะดี+เร็วกว่าเดิมมั้ยครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ

bus 1333 ใช้ได้มั้ยเนี้ย
    อันนี้ก็อยากรู้มานานละ
    เคยถามไว้แต่ไม่มีใครตอบเหมือนกัน สงสัยเค้าไม่ค่อยใช้กันอ่ะ board รุ่นนี้

Comment

ต้องลองดูไบออส เวอร์ชันใหม่ครับว่ารองรับหรือป่าว เพราะตัวนี้เป็น ชิฟ 945 ไม่มี Step 1333 อาจจะไช้ได้ในมวด OC ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X