Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือถือรุ่นไหนต่อเนตกับโน๊ตบุ๊กด้วย Wiress ได้ดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือถือรุ่นไหนต่อเนตกับโน๊ตบุ๊กด้วย Wiress ได้ดีที่สุดครับ

คือจะซื้อมือถือที่มี Wiress ที่สามารถใช้เล่นเนตต่อกับโน๊ตบุ๊กที่มี Wiress เหมือนกันนะครับ โดยใช้เนตค่าย Ais นะครับ อยากทราบว่ามือถือรุ่นไหนดีครับแนะนำด้วยครับ กำลังจะไปหาซือนะครับ เอาเร็ว ๆ นะครับ

- - * เมื่อถือหรอคับ ส่วนใหญ ซัพพอต แค่ 8.201b หรือไรนี้แหละคับ ซ์อการรับส่งข้อมูล โดนประมาณนะ 11m คับ 8.201g คือมาตรฐานในโน๊ตบุ๊กคับการรับส่ง ประมาณ 54m (การรับส่งทั้ง 2 นี้เป็นสเปกนะคับ ไม่เกียวกะการใช้งานจริงซึ้งขึ้นอยู่กะหลายอย่าง) การเชื่อมกะคอมหรือโน๊ตบุ๊กต้องมี เลาเตอร์คับ เป็นตัวหลักคับ บางคนคิดว่าซื้อมาต่อกะเครื่องได้เลย ผิดคับ ^ ^ ส่วนค่ายไหนมี
    มีถือที่มี ไวไฟ ชุดแรก จะเป็นพวก พ๊อกเก็ต Pc คับ ทั้งหลายแหละคับ ซัพพอตเกือบหมด O2 atom dopod Hp Asus เป็นต้น ส่วนในมือถือ ที่ใช้กันอยุ่ทัวไปมีไม่กี่รุ่นหลอกคั บ N80 N91 เป็นต้น ยกตัวอย่างนะคับ

Comment

Working...
    X