Announcement

Collapse
No announcement yet.

คู่แรด ฉบับ Kane and Lynch Dead Men ผลงานจากผู้สร้าง THE Hitman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คู่แรด ฉบับ Kane and Lynch Dead Men ผลงานจากผู้สร้าง THE Hitman

เพิ่งได้มาวันนี้เอง เกมแนวอาชญากรรม ดิบๆ โหด เถื่อนๆ สถุนๆ.....อิอิ เกมนี้พร้อมใจกัน
    ลงครบทุกระบบ ทั้ง X360 PS3 PC ส่วนลงระบบไหนจะเจ๋งกว่ากัน ก้ต้องไปพิสูจน์กันเอง
    เท่าที่ลองเล่นนิดๆ เกมนี้ไม่ได้ทานสเปคมากมายเลย การปรับแต่งภาพก้มีให้นิดหน่อย ใช้จอย
    แพดเล่นได้ครับ ผมลองกับจอย 360 ก้เล่นได้ดี สั่นด้วย มีเวลาก้ลองไปหามาเล่นดุนะครับ
    บางทีเกมที่เค้าว่าไม่ดี เราเล่นเองอาจจะชอบก้ได้ ส่วนตัวผมชอบอยู่แล้ว เกมบู๊ล้างผลาญโหดๆ
    แบบนี้........

ดูแล้ว กราฟฟิคคล้ายๆกับ El matadol เลย

Comment

โหดแบบสมจริงครับ !!!
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ได้มาแล้วครับ อยู่ในคิวครับ ยังไม่ถึง ตอนนี้เล่นไม่ทันแล้วครับ เยอะจริงๆ

Comment

64% แว้ว พรุ่งนี้ได้เล่น อิอิ

Comment

เล่นไม่ทันแล้ว

Comment

......คะแนนรีวิวของสำนักไหนออกมา..ข้าก้ไม่สน...รู้แต่ว่า มันส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สะใจโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.......เกมนี้ ยังไงก้ดีกว่า El matadol มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยครับ

Comment

สุดยอดดดดดดดดดดดดดด เลยครับ...555

Comment

รอเกมนี้มานานแล้ว แม้จะเศร้ากับคะแนน แต่ดูจากภาพของแต่ละเลเวลท่าทางจะมันน่าดู

Comment

ใคร็ได้ช่วยทีครับ โหลดมาแล้วลงได้ แต่เล่นไม่ได้ มันขึ้นว่า
                    "kaneandlynch.exe has encountered a problem and needs to close, we are sorry for the inconvenience" โลโก้Eidos ก็ไม่ได้เห็น ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไอคอนเพื่อที่จะเข้าเกมแล้วเป็นอะครับ ทุกครั้งเลย

อยากเล่นอย่างแรง ใครรู้ว่าแก้ยังไง ช่วยบอกทีนะครับ อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ T_T"

Comment

จบไปแล้วคับ แต่ฉากจบมัน...

Comment

Working...
                      X