Announcement

Collapse
No announcement yet.

FUSITSU S2020 UPGRADE ได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FUSITSU S2020 UPGRADE ได้แค่ไหนครับ

ผมมีปัญหารบกวนถามนิดหนึ่งครับ
    1.ผมมี note book fujitsu s2020
    SPEC CPU: AMD Athlon XP-M 2200+
    H/D: Ultra DMA/100 and S.m.a.r.t. support ขนาด 40 GB
    RAM: 256MB DDR266
    พอจะอัพเกรด CPU,H/D,RAM ได้มั๊ยครับ ต้องอัพรุ่นไหน ยี่ห้อไหนครับ
    2.คีย์บอร์ดโดนฉี่เด็กพิมพ์อักษรไม่ได้หลายตัว สามารถเปลี่ยนคีย์บอร์ดได้หรือเปล่าครับ
    ตามร้านคอมทั่วไปมีคีย์บอร์ดขนาดนี้มั๊ย (ขนาดจอ 13.3 นิ้ว) หรือต้องเปลี่ยนที่ศูนย์
    ถ้าเปลี่ยนราคาประมาณเท่าไร แล้วศูนย์ Fusitju อยู่ตรงไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบคำถามครับ
Working...
X