Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่านี่มันประกันยี่ห้ออะไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่านี่มันประกันยี่ห้ออะไรครับ?

คือผมไม่รู้ว่ามันประกันยี่ห้ออะไร ซื้อมาเกือบ2ปีแล้ว ลืมไปแล้วอ่ะคับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ RAM512/400 Kingston ชิพ Kingston 8แถว
    จะขายแต่ไม่รุ้ว่าจะบอกว่าประกันของอะไรดี

สงสัยจะประกันร้านหละครับ ไม่มีvoidของingram synnexติดอยู่ เหอๆ ลองเชคดูนะครับ ว่าปลอมรึเปล่า

Comment

ดูไม่ออก ครับ
      รอท่านต่อไป

Comment

สงสัยคงจะไม่ได้ขายแล้วแบบนี้ ลางร้ายมาเยือน

Comment

Working...
        X