Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาxfx7900gt ไปเครมที่Arc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ใช้อยู่ครับ ตอนแรกก็จะไม่เอาหรอกครับแต่ว่าแอบคุยหลังไมค์กับพนักงาน
    เค้าให้ประกันเริ่มใหม่เป็น3ปีเต็มเลย ตัวเก่ามันเหลือปีนิดๆๆ เห็นประกัน3ปีเต็มตาลุกวาวเลยครับ

Comment

เป็นผมก้ตาลุกวาว ได้ประกันเพิ่มอีก หวานหมู

Comment

ถามท่าน DEAR ดูว่าคุ้มหรือเปล่า ช่วยตอบหน่อยท่าน เห้นใช้อยู่

Comment

แครมที่ไหนเหรอครับผมก็เพิ่งพัง XFX 7600 GS แบบAGP รุ่นแรม 512M
          แครมได้ของเลยป่าวครับผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับเพื่อนบอกที่นะครับ

Comment

ถ้าประกันเริ่มนับใหม่ 3 ปี จริงๆ ก็นับว่าคุ้มทีเดียวครับ

Comment

+ประกันเต็ม งั้นขอตอบอีกทีว่าคุ้มหวะ....

Comment

Originally posted by ratanawat View Post
                แครมที่ไหนเหรอครับผมก็เพิ่งพัง XFX 7600 GS แบบAGP รุ่นแรม 512M
                แครมได้ของเลยป่าวครับผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับเพื่อนบอกที่นะครับ
                ที่พันทิพย์ครับ พนักงานเค้าดีมากครับ
                แต่รอเกือบ2อาทิตย์แหนะของไม่มี

Comment

ขอบคุณครับ ท่าน ajclubtop

Comment

Working...
                  X