Announcement

Collapse
No announcement yet.

สนใจ widescreen 19" อยู่หลายรุ่นครับ แต่ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจ widescreen 19" อยู่หลายรุ่นครับ แต่ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี

คือไปเดิน commart มา 2 วันแล้ว ยังตัดสินใจไม่ได้เลยครับ

ที่สนใจก็มี
    LG L194WT
    Philips 190CW7CS
    Samsung 940BW (รุ่นนี้ส่วนตัวเห็นว่าสีไม่สดเท่าตัว LG ข้างบนนะครับ)
    ฺำBenq FP92W

ส่วนรุ่นอื่นๆ เช่น asus , viewsonic ก็ไม่รู้จะเลือกรุ่นอะไรดีครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ^^

ปล. ผมใช้งานด้าน multimedia, internet, เขียน program พอๆ กันอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ...

viewsonic ครับ ดีที่สุดแล้ว ที่ว่ากันมานะครับ ทำมาได้สุดยอด อะ ครับ แต่ราคาไม่ต้องพูดถึง งับ หูฉีก เลย ms ของviewsonic นี่ต่ำที่สุด คงเป็น 2 ms อะ ครับภาพ นี่สุดติง

Comment

Working...
    X