Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ Link Driver ของ Acer Aspire 4720G-301G16Mi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ Link Driver ของ Acer Aspire 4720G-301G16Mi

อยากได้ Driver ของ Win XP อ่ะครับหาไงก็ไม่เจอขอร้องพี่ๆน้องๆช่วยโพส Link ให้ผมหน่อยน่ะครับหรือรุ่นใกล้เคียงที่ใช้แทนกันก็ได้ครับ

ป.ล.ขอบคุณทุกคนที่ช่วยหาและโพสให้น่ะครับ

ftp://ftp.work.acer-euro.com/noteboo...e_4310/driver/

Comment

Originally posted by กะเหรี่ยง View Post
      มีเวปอื่น อีกไหม เวปนี้มันขึ้น รุ่น 4310 ไม่รู้ลงกันได้หมดทุกตัวไหมคับ พอดีเพื่อนผมฝากถาม

Comment

ขอบคุณคุณกะเหรียงมากครับแต่ Driver มีใช้ไม่ได้อยู่ 2 ถึง 3 ตัวเห็นจะได้ คือตัว 1.Audio ติดปันหาเรื่อง Driv HD Dirver 2. โปรแกรมใช้กล้องของตัวnotebook 3.Driver card จอ ของเป็นเป็นรุ่น 8400Gmครับ

Comment

Working...
        X