Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt ตอนนี้ที่pantip มีของอะไรขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt ตอนนี้ที่pantip มีของอะไรขายครับ

พรุ่งนี้จะไปซื้อ ใจอยากได้ msi
    หรือจะรอ evga

sparkครับผม

Comment

ต้องลองเดินดูครับ

ที่เจอบ่อยๆจะเป็นยี่ห้อน พี่ปาร์ค กับ XFX ครับ

MSI ต้องลองโทรไปถามร้านครับว่าของเข้ายัง

ส่วนของ EVGA นี่เห็นเข้าเอาเข้ารุ่นอื่น แต่รุ่น 8800GT นี่ไม่แน่ใจครับ

เห็นว่าของเขาขาดตลาดทุกยี่ห้อเลย

Comment

แล้วถ้าเอาพี่spark มันไม่ดีตรงใหนครับ เห็นไม่ค่อยนิยมกันครับ

Comment

มานประกัน2ปีเอง แล้วยังมี ยันปิดผนึกไม่ให้เปลี่ยนsinkอีก แต่ราคาก็ไมได้ถูกกว่ายี่ห้ออื่นมากซักเท่ไหร่

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
            มานประกัน2ปีเอง แล้วยังมี ยันปิดผนึกไม่ให้เปลี่ยนsinkอีก แต่ราคาก็ไมได้ถูกกว่ายี่ห้ออื่นมากซักเท่ไหร่
            อย่าลืมกล่องก๊อบแก๊บด้วยครับ แต่ถ้าเรื่องทั้งหมดคุณไม่ติดใจล่ะก็ซื้อไปเถอะครับ ตอนนี้ 8800GT เป็น Reference Card เหมือนกันหมดทุกยี่ห้อ ซื้อของยี่ห้อไหนก็เหมือน ๆ กัน

Comment

Originally posted by Some1 View Post
              อย่าลืมกล่องก๊อบแก๊บด้วยครับ แต่ถ้าเรื่องทั้งหมดคุณไม่ติดใจล่ะก็ซื้อไปเถอะครับ ตอนนี้ 8800GT เป็น Reference Card เหมือนกันหมดทุกยี่ห้อ ซื้อของยี่ห้อไหนก็เหมือน ๆ กัน

" Reference Card " หมายความว่ายังไงคะ ...เหมือนกันทุกยี่ห้อ (ไม่ได้จะกวนนะคะ ไม่รู้จิงๆอะ)

Comment

Originally posted by ToTO View Post
                " Reference Card " หมายความว่ายังไงคะ ...เหมือนกันทุกยี่ห้อ (ไม่ได้จะกวนนะคะ ไม่รู้จิงๆอะ)
                เป็นการ์ดที่ผลิดมาจากโรงงาน NVDIA เหมือนกันหมดครับ

Comment

พรุ่งนี้ถ้าไม่มีเจ้าอื่นสงสัยต้องลองของพี่sparkซะละม้างง...

Comment

ตอนเที่ยงก่อนเปิดร้านBusitekเห็นMSI โชว์2กล่อง เดินกลับมาอีกรอบ เหลือ1กล่อง

Comment

ถ้าจาไม่ เปลี่ยน sink พี่ปาร์ค ก็พอได้มั้งครับ โฮ่ะๆ

Comment

มีข่าวดีมาบอก คาดว่าประมาณต้อสัปดาห์น่าของจะเข้าเป็นจำนวนมาก

ถ้าใครไม่รีบรออาทิตย์หน้าก็ได้ครับ มาเป็นสิบนะจะบอกให้ อิอิ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                          มีข่าวดีมาบอก คาดว่าประมาณต้อสัปดาห์น่าของจะเข้าเป็นจำนวนมาก

ถ้าใครไม่รีบรออาทิตย์หน้าก็ได้ครับ มาเป็นสิบนะจะบอกให้ อิอิ
                          ถึง 50 มั้ยครับ หรือมากกว่านั้น โฮ๊ะๆ

Comment

มีข่าวด่วนมา MSI 8800GT จะขึ้นฝั่งประเทศไทยคืนนี้

พรุ่งนี้จะเรื่องแจกแจกให้ร้านต่างๆนำไปจำหน่าย

คาดว่าบ่ายๆเย็นๆจะหาซื้อได้ตามร้านครับ

จำนวนมากเพียงพอต่อความต้องการครับ หลาย 10 ตัว

(50 ตัว UP)

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                              มีข่าวด่วนมา MSI 8800GT จะขึ้นฝั่งประเทศไทยคืนนี้

พรุ่งนี้จะเรื่องแจกแจกให้ร้านต่างๆนำไปจำหน่าย

คาดว่าบ่ายๆเย็นๆจะหาซื้อได้ตามร้านครับ

จำนวนมากเพียงพอต่อความต้องการครับ หลาย 10 ตัว

(50 ตัว UP)
                              แจ่ม

Comment

Working...
                              X