Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI Extream music แนะนำต่อหูฟังออกด้านหน้าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI Extream music แนะนำต่อหูฟังออกด้านหน้าหน่อยครับ

คือผมซื้อมาจากในเวปครับไม่มีคู่มือกลัวว่าจะต่อผิดครับท่านผู้รูช่วยแนะนำหน่อยครับ

ลองเข้าไปดูกระทู้นี้ครับ ผมเคยโพสต์ไว้เผื่อจะมีประโยชน์บ้าง
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=91941

Comment

ขอบคุณครับ แต่ผมอยากได้วิธีการต่อสายมากกว่าครับ ผมกลัวเสียบผิดครับ
      เคสผมมันมีี่่เสียบหูฟังกับรูไมค์ครับอย่ากใช้ครับแต่เสียบไม่ถูก ของผมเป็นรุ่น

X-FI Extream music นะครับขอบคุณครับ พอดีไมีมีคู่มือครับ

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
        ขอบคุณครับ แต่ผมอยากได้วิธีการต่อสายมากกว่าครับ ผมกลัวเสียบผิดครับ
        เคสผมมันมีี่่เสียบหูฟังกับรูไมค์ครับอย่ากใช้ครับแต่เสียบไม่ถูก ของผมเป็นรุ่น

X-FI Extream music นะครับขอบคุณครับ พอดีไมีมีคู่มือครับ
        ใช้ได้เหมือนกันทำตามที่ผมโพสต์ไว้เลยครับ

Comment

Working...
        X