Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง 4 ชุดนี้เป็นยังไงบ้างขอคำแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง 4 ชุดนี้เป็นยังไงบ้างขอคำแนะนำหน่อย

PHILIPS MMS460 (80W RMS) PC Speakers 3,120
    Philips A2.610 Rhythmic Wave 610 (55Watts-RMS) <<
    ไอ้นี่5.1 ราคา800 dcom มันลงราคาผิดป่าวครับ
    Creative Cambridge SoundWorks FPS1600 ~2,500
    Creative Cambridge SoundWorks DTT2200 ~4,900

อยากถามว่า 4 ตัวนี้ ตัวไหนน่าใช้ที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดอ่าครับ
    แล้วอีกอย่างตัวไหนเสียงดีสุดอ่ะ ใครเคยใช้มาเล่าสู่กันฟังหน่อยเน้ออ
    ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

แต่ละตัวที่ว่ามานี่รู้สึกมือหนึ่งจะไม่มีขายแล้วนะครับ
    ถ้ามีก็เหลอแต่ตัว MMS460

Comment

ซะงั้น เดี๋ยวผมลองเช็คดูก่อน หุหุ เห็นแต่อยู่ในเว็บมันไม่เอาออก เลยคิดว่ามันมีต้องลองโทรเช็คดูละ

Comment

เคยฟังแต่ตัว mms460 เสียงใดดีใช้ได้ แต่เห็นว่าของไม่มีนิ

Comment

โทรเช็คดูแล้วครับ หมดทุกรุ่นเซ็งเป็ด มันก็ไม่เอาออกจากหน้าเว็บทำงายชุ่ยจริงๆ
          ตอนนี้เลยมามอง 3 ตัวนี้อยู่ Altec lancing 151 กับ 251 แล้วก้อ Creative T5400
          ใครเคยฟังเสียงมาเล่าสู่กันฟังมั่งนะคร้าบ

Comment

Working...
          X