Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยครับ

เวลาเล่นเกมอ่ะครับ โหลดเข้าแต่ละแม๊ปอ่ะครับความไวมันจะไม่ได้ขึ้นอยู่การ์ดจออย่างเดียวใช้ป่าวครับ คือผมไม่แน่ใจครับ หรือว่ามันต้องขึ้นอยู่กับส่วนอื่นๆด้วย ผมใช้

M2N-E
    AMD Athlon64 3200+
    Kingston 1Mb x 2
    Galaxy 8800 GT

รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

กฃฃไม่มีใครช่วยเลยหรอครับ

Comment

ZzZzzzZZzzz

Comment

ได้โปรด

Comment

แรมเยอะก็มีส่วนครับ ของท่านกำลังดีครับ แต่ถ้าอยากเร็วกว่านี้คงต้องทำที่ HDD ครับ ใช้ Raid0 หรือพวก Raptor 10000rpm ครับ

หรือจะเอาแบบสุด raptor raid0*4 ไปเลย อิอิ

Comment

แล้วถ้าผมเปลี่ยน CPU มันจะช่วยให้ดีขึ้นมั้ยครับ คือว่าวันก่อนผมพาน้องไปซื้อคอมใหม่สเปคดังนี้ครับ

Mainboard Gigabyte จำรุ่นไม่ได้ครับ
            AMD AthlonX2 4200+
            Ram kingston 1GB x 2
            XFX 8600Gt
            Hdd Segate 160

แต่ว่าเวลาเล่นเกมผมรู้สึกว่าของน้องผมมันโหลดไวกว่าอย่างเห็นได้ชัดเลยครับเลยไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร

Comment

ไม่อยู่แล้วหรอครับผู้รู้

Comment

ดันบ่อยไปมั้ยครับ !?!
                ถ้าท่านลองประเมินดีๆ วันนี้วันพุธ คนทำงานก็ทำงานอยู่ คนที่เรียนหนังสือ ก็ี่เรียนหนังสืออยู่ นี้ก็ใกล้ๆ เที่ยง เค้าก็ไปกินข้าวกัน
                ถ้ารีบมาก ลองหาด้วยตัวเองดูก่อนครับ

ผมพูดถูกมั้ยครับ !?!

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  ดันบ่อยไปมั้ยครับ !?!
                  ถ้าท่านลองประเมินดีๆ วันนี้วันพุธ คนทำงานก็ทำงานอยู่ คนที่เรียนหนังสือ ก็ี่เรียนหนังสืออยู่ นี้ก็ใกล้ๆ เที่ยง เค้าก็ไปกินข้าวกัน
                  ถ้ารีบมาก ลองหาด้วยตัวเองดูก่อนครับ

ผมพูดถูกมั้ยครับ !?!
                  ถูกครับ

Comment

Working...
                  X