Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม CPU-Z ของผมถึงไม่บอกรายละเอียดของ Memory ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม CPU-Z ของผมถึงไม่บอกรายละเอียดของ Memory ครับ

ทำไม CPU-Z ของผมถึงไม่บอกรายละเอียดของ Memory ครับ (ตามรูป) เเล้วมีวิธีไหนที่จะสามารถดูรายละเอียดได้ไหมอ่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

อืม สงสัยแรมคุณใหม่ไปมั้งครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
      ทำไม CPU-Z ของผมถึงไม่บอกรายละเอียดของ Memory ครับ (ตามรูป) เเล้วมีวิธีไหนที่จะสามารถดูรายละเอียดได้ไหมอ่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ
      อิอิ ผมเป็นเหมือนท่านเลยครับ P5VDC-X แรมรับได้ 533 งะ ใส่ 667 อยู่ไม่ยอมบอกไรเลย ไปปรับในไบออสเลยครับ ให้เป็น 533 ครับ ถึงจะเห็นข้อมูล (ของผมนะ) เป็นข้อมูลครับ

Comment

แรมเหมือนกันหรือเปล่าครับ แบบว่า ยี่ห้อเดียวกัน ชิบเดียวกัน

Comment

Working...
        X