Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพที่ได้จากDVIและD-sub

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่มเติมครับ ส่วนจอที่ไม่มี dvi มาให้เพราะว่าตัว LCD เป็นรุ่นธรรมดา (ราคาถูก) ถึงใช้ dvi ภาพก็เหมือนเดิม
    เขาเลยไม่มีมาให้ ส่วน LCD รุ่นแรงๆ เช่น 700:1 5ms จะมี dvi มาให้ด้วย จะได้แสดงผลได้อย่างเต็มที่

Comment

Samsung 740B น่าเล่นปะครับท่าน เน้นเล่นเกม ดูหนังนิดหน่อย

Comment

แนะนำ 732n plus สวยดี 5ms 700:1

ถ้าเน้นเล่นเกมส์ลองดูพวก respon time 5ms หรือต่ำกว่าไว้ก่อนครับ

Comment

ครับ และถ้าใช้940bwแบบนี้อะ galaxy7600gs ddr3ของผมจะเล่นเกมไหวมั้ย bf2 prostreet ragไรแบบนี้ 1440*900

Comment

740B ครับ มี DVI ด้วย

ี่ีั้่ราั้่คาประมาณ 5900 ครับ

Comment

ตามงบเลยครับ ไม่ต้องคิดมาก มี DVI ก็ดี แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร

Comment

Working...
              X