Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรุ่นนี้ Asus P5VD2-X ใช้การ์ดจอแบบไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรุ่นนี้ Asus P5VD2-X ใช้การ์ดจอแบบไหนครับ

Slot ของรุ่นนี้คืออะไรครับ ที่ร้านเคยบอกแล้วแต่ลืม

แล้วมันมีแบบไหนมั่งครับ คุ้นๆว่ามี VGA AGI รึอะไรทำนองนี้อ่ะครับ คือว่าอยากทราบน่ะครับ

pci-e ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      pci-e ครับ
      แล้ว PCI-E นี่มีรุ่นไหนราคาไม่ค่อยแพงบางครับ ขอสัก128mb รึไม่ก็ 256mb ก็ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ป.ล.ถามมันในกระทู้เดิมนี่แหล่ะ ไม่อยากตั้งใหม่ให้มันรก

Comment

Originally posted by JoeyMan84 View Post
        Slot ของรุ่นนี้คืออะไรครับ ที่ร้านเคยบอกแล้วแต่ลืม

แล้วมันมีแบบไหนมั่งครับ คุ้นๆว่ามี VGA AGI รึอะไรทำนองนี้อ่ะครับ คือว่าอยากทราบน่ะครับ
        AGI นี่ถ้าอัฟเยอะๆจะพริ้วมากเลยครับ
        แต่ต้องอัฟ STR ด้วยนะครับ จะได้ฟันแรงๆ เง้อ-*-

Comment

spark 7300gt maxx ddr3 คุณภาพคุ้มราคา เอ๊ะ!!! หรือว่าผมเมา -*-

Comment

Originally posted by hamoy View Post
            AGI นี่ถ้าอัฟเยอะๆจะพริ้วมากเลยครับ
            แต่ต้องอัฟ STR ด้วยนะครับ จะได้ฟันแรงๆ เง้อ-*-
            อย่าแซวสิครับ ก็คนมันไม่รู้นี่นา

Comment

ว่าแต่งบเท่าไหร่ล่ะครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                1000-2000 ครับ แต่ถ้าไม่เกิน 1500 ได้ก็ดีครับ เพราะว่าจะได้เจียดปซื้อ HDD SATA ด้วย

Comment

1000-2000 ครับ แต่ถ้าไม่เกิน 1500 ได้ก็ดีครับ เพราะว่าจะได้เจียดไปซื้อ HDD SATA ด้วย

Comment

Originally posted by JoeyMan84 View Post
                    1000-2000 ครับ แต่ถ้าไม่เกิน 1500 ได้ก็ดีครับ เพราะว่าจะได้เจียดไปซื้อ HDD SATA ด้วย
                    spark 7300 gt ddr3 ครับ 2200 บาท

Comment

Working...
                    X