Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาก8600GT ของgalaxyไปไหนที่เท่าหร่ายกานคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลาก8600GT ของgalaxyไปไหนที่เท่าหร่ายกานคับ

ลาก8600GT ของgalaxyไปไหนที่เท่าหร่ายกานคับ

อยากรู้อะขอบคุณคับ

แปลว่าได้การ์ดมาแล้วแน่ๆเลย หุหุ

Comment

ยังคับท่านได้วานเสาๆ ถ้าคนซื้อของผมไม่มีการเปลี่ยนแปลง อิอิ

Comment

ท่านเดียพอทราบไหมอะโมไฟไม่เปลี่ยนซิ้งมานจาไหวไหมแต่ติดซิ้งแรมเพิ่ม

Comment

ทั้ง ลาก ทั้ง อ๊วก ยังไม่เคยทำ กลัวมันจากเราไปก่อนถึงเวลาอันควรนะ เอาไว้ขายต่อดีกว่าเดี๋ยวราคาตก

Comment

อิอิ คับ

Comment

ขอถามด้วยคนนะครับ 8600gtของasusจาลากได้แค่ไหนเหรอคับ

Comment

ของasusผมเคยใช้นะ แต่ก่องแต่จำม่ได้แต่รู้มานโครตเยน

Comment

Working...
                X