Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามครับ ไดร์ฟ cd ของ benq s41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามครับ ไดร์ฟ cd ของ benq s41

คือ มันสามารถ ทำ lightscribe ได้มั้ยอะครับ รบกวนช่วยบอกทีนะครับ search แล้วไม่เจอข้อมูลเลยอะครับ

ไม่น่าจะได้นะ

Comment

ไม่มีครับ มีแต่ drive dvd อ่ะ ไม่มีรุ่นไหนใส่ cd นะ

ล้อเล่งนะครับ หุหุ ทำ light ไม่ได้ครับ เสียดายอยู่เหมือนกัน

Comment

ขอบคุณครับ ว๊าแย่จัง ต้องไปใช้ ตั้งโต๊ะ เลย -_-'

Comment

ได้ครับ

แต่ต้องรุ่นเดียวกับผม ^_^

Comment

Originally posted by designbangkok View Post
            ได้ครับ

แต่ต้องรุ่นเดียวกับผม ^_^
            มันรุ่นอะไรหรอครับ drive CD/DVD นะครับ ไม่เอารุ่นเครื่อง

Comment

Working...
            X