Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เรื่องความเร็วเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เรื่องความเร็วเน็ต

เรื่องเริ่มต้นจากผมใช้เนตของหอพัก 512 k ต่อมาระยหลัง net วิ่ง ไม่ถึง 512 ก็เลยเอา notebook เพื่อนมาลอต่อดู net วิ่งเต็มครับ ผมก็เลยยก pc ไปที่ร้าน ทางร้านลองเชคกัน net ของร้าน วิ่งเต็ม ผมก้เลยยกกลับมาที่หอ ปรากฎว่าวิ่งต่ำมากจนเล่นแทบไม่ได้ เลยลองลง window ใหม่ ก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง อยากให้ช่วยหาสาเหตุหน่อยครับเป็นที่อะไรครับ

ใช้เราเตอร์หรือโมเด็มครับ

Comment

โมเด็มครับ...ช่วยด้วย..

Comment

ดันๆๆ

Comment

รอผู้รู้มาตอบ เปนเหมือนกัน แต่มานเปนช่วงๆ

Comment

ดัน...

Comment

ยังแก้ไม่ตกครับ..

Comment

Working...
              X