Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับ CT4830หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับ CT4830หน่อยครับ

พอดีผมซื้อ sound รุ่น CT4830 มาตามรูป แต่มาดูแล้วตัวการ์ดไม่เหมือนกับของคนอื่น ตรงที่วงกลมสีแดงไว้ จะมีตัวหนังสือเขียนอยู่ RAKON
    24.576
    AEA - KON
    ต่างจากรุ่น CT4830 ตัวอื่นยังไง ขอบคุณครับ

นั่น crystal ครับ อาจจะต่างกันบ้าง เพราะผลิตคนละ lot

แต่โดยรวมก็การ์ดรุ่นเดียวกัน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      นั่น crystal ครับ อาจจะต่างกันบ้าง เพราะผลิตคนละ lot

แต่โดยรวมก็การ์ดรุ่นเดียวกัน
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X