Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เมียผมมันซ่อน ATM กับ สมุดบัญชี มันรู้ว่าผมจะไปซื้อ HD3850 น่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by akiTheCrepe View Post
    เอาเมียไปเคลมที่ A&L ครับ

จะได้***งเราไปนานๆ หลายเดือนหน่อย
    อืมมมมมม

Comment

ขอแนะวิธีของผมนานๆใช้ทีเดี๋ยวเมียรู้ทันลองนอนเอามือก่ายหน้าผากทำท่าคิดมากคอยดูว่าเมียจะสงสารมั้ยถ้าไม่ได้ผลค่อยคิดแผนใหม่ต่อไป ขออวยพรให้ประสพผลครับ

Comment

ขอแนะวิธีของผมนานๆใช้ทีเดี๋ยวเมียรู้ทัน

มันซ้ำอย่าว่ากันนะครับ
        Last edited by danero; 21 Nov 2007, 23:42:23.

Comment

คุยกันตรงๆ เปิดใจไปเลยน่าจะไม่มีปัญหาครับผม

Comment

อ่านแล้ว ฮาดี เรื่องของ สามี -ภรรยา ก็ สนุกดี อ่านแล้ว ขำดีครับ ลองคุยกันดีครับ ใช้ไม้อ่อนก่อน ครับ พาไปกินข้าว เอาตอนอารมณ์ดีแล้ว คุย ถ้าไม่ได้ก็ ใช้ไม้แข็ง ซื้อมาเลยครับ (ยืมตังเพื่อนก่อน) แล้วบอกไม่มีเงินกินข้าวแล้ว ทำตัวน่าสงสารเดียว ภรรยาก็ใจอ่อนครับ 555555555+ แต่ระวัง จะไม่เป็นไปตามที่เราคิดนะครับ

Comment

สู้ต่อไปครับ พยายามเข้า ผมกำลังไปออก 3870 อยู่เหมือนกัน แต่อันนี้ ทางนู้นเขาอนุมัติ แฮะๆ

Comment

อ่านะ

.

Comment

หายๆๆ

นายก็บอกไปอ่าครับ ลองดู พูแบบว่า " เวลาเธอทำงานอะไร เราเคยขัดขวางไหม จะไปไหน เราเคยห้ามไหม
                  เราขอซื้อการ์ดเพิ่มอีกนิดนึงไม่ได้เหรอ เพราะยังไง เราก็เอามาดูหนัง เล่นเกมส์กับเธออยู่แล้ว ภาพเนียนๆ เวลาดูหนังไม่ดีเหรอจ๊ะ อีกอย่างถ้ามันไม่ดีด่ยวขายต่อเพื่อนที่ทำงานก้ได้นะ
                  * ปล. พยายามหาเหตุผล1008-1009 ประการ ชี้แจง ประโยชน์ที่ได้รับจากการใช้ในครัวเรือน *

Comment

เหอๆ มีงี้ ด้วย = ="

แต่แฟนผม ถ้าผมขาด นิดๆ หน่อย ๆ เค้าช่วยออกให้แหละ +.+

Comment

เห็นใจ

เพราะโดนแฟนด่าเสมอที่เล่นเกมส์ เอิกๆๆ

Comment

บอกไปตรงๆเลยครับจะได้ไม่มีปัญหาภายหลัง แต่คุณก็ต้องยองแก้นิสัยด้วยนะครับเปลี่ยน 3 เดือนครั้งมันก็ถี่ไปนะเอาแบบสมเหตุสมผลปีละครั้งเขาคงเข้าใจน่า...

Comment

6 เดือนครั้ง กะลังดี อ่ะครับ ผมว่า ก็ดูด้วยว่า ไอ้เจ้า VGA ตัวเก่า มันยังใช้ได้ดีอยู่ไหม ถ้าใช้ไมได้เลย แบบว่ารันไม่ขึ้น หรืออะไรว่าไป แล้วถึงเปลี่ยนอ่ะครับ จะ work กว่า เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                            6 เดือนครั้ง กะลังดี อ่ะครับ ผมว่า ก็ดูด้วยว่า ไอ้เจ้า VGA ตัวเก่า มันยังใช้ได้ดีอยู่ไหม ถ้าใช้ไมได้เลย แบบว่ารันไม่ขึ้น หรืออะไรว่าไป แล้วถึงเปลี่ยนอ่ะครับ จะ work กว่า เอิ๊กๆ
                            6 เดือนครั้งนี่ผมก็ไม่ไหวนะ

Comment

ผมยังขอตังแฟน 2000+ตังผม 8000 ไปซื้อ 8800GT เรยครับ

Comment

แนะนำ คุยแล้วขอดีดี ผมทำบ่อย

Comment

Working...
                                X