Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire HD3870 512 DDR4 >>> 8740 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire HD3870 512 DDR4 >>> 8740 บาท

Comment

ราคาร้าน HWH ใช่ใหมครับ 555+
      โทรไปถามตั้งแต่เที่ยงละครับ
      "ลงราคาเผื่อใว้เฉยๆ คะ ของยังไม่มา" พนักงานผู้หญิงพูด ^^"
      หุหุหุ ถ้ามาไม่รู้ราคาจะอยู่ท่เท่าใหร่ นะ

Comment

มิน่าละ....แล้วมันแปะไว้ทำไม

Comment

ตลอดแหล่ะ ลงไว้ก่อนเนี่ย

Comment

ลืมไปddr4อยู๋แล้วนี่หว่า 55+
            Last edited by nutto1150; 22 Nov 2007, 00:18:25.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ราคาร้าน HWH ใช่ใหมครับ 555+
              โทรไปถามตั้งแต่เที่ยงละครับ
              "ลงราคาเผื่อใว้เฉยๆ คะ ของยังไม่มา" พนักงานผู้หญิงพูด ^^"
              หุหุหุ ถ้ามาไม่รู้ราคาจะอยู่ท่เท่าใหร่ นะ
              หุหุ เหมือนร้านที่เซียร์อ่ะ แปะราคา HD2600XT DDR4 เอาไว้ ไปถามเค้าประมาณ3-4 เดือนที่แล้ว
              พี่ๆ ขอดู2600XT DDR4 หน่อยครับ พี่เค้าบอกของยังไม่มาค่ะน้อง จนถึงทุกวันนี้ พี่ๆ 2600XT DDR4 มายัง เหมือนเดิมครับ ยังไม่มาค่ะน้อง - - เวงกำ แปะไว้ตั้งหลายจนจะหมดปี มันก็ยังไม่มา

Comment

ง่ะ......มีงี้ด้วย

Comment

R680 ณ ต้นปี R700 New Chip กลางปี 2008

Comment

ประจำครับ HWH ลงราคาไว้ให้ดีใจ แต่ไม่มีของ

Comment

Working...
                    X