Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง Manchester กับ Toledo นี่อันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง Manchester กับ Toledo นี่อันไหนดีกว่าครับ

อ่านกระทู้เก่าๆแล้วแบบว่างงๆ เดี๋ยวก็มีคนบอกว่า toledo ดีกว่า

เดี๋ยวก็มีคนบอกว่า manchester oc ดีกว่า

งงอ่ะครับ ขอความเห็นผู้รู้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Tolodo

ร้อน
    แรง

Comment

มีทั้งสองแบบครับ Manchester พาไป 3.0 GHz ได้ร้อนนรกแลบ
      Toledo บาง week ก็วิ่งกระจาย
      สรุปว่าแล้วแต่ week ครับ

Comment

อ่อ อย่างนี้นี่เอง

เอ แล้วอย่างนี้เวลาซื้อก็แล้วแต่ดวงหรอครับ

อย่างนี้ toledo ดีกว่ามั้ย แต่แพงกว่าหน่อยนึง ประมาณ 500 บาทแหละ

แล้ว oem นี่มันไม่ดีหรอครับ เห็นตัว box ขายแพงกว่าตั้ง 130$ แน่ะ

Comment

toledo ส่วนมากจะเป็นพวกของแรงครับตระกูลเดียวกับFx-60 แต่อยู่ที่ code บาร์ดข้างในกับweekด้วย

Comment

ผมก็ใช้ Toledo ก็ไม่ร้อนนี่ครับ OC ก็ไม่ร้อนนี่ครับ แต่แค่ 2.7 เท่านั้นนะ อิอิ

Comment

เคยใช้ Toledo ลากสบายไม่ต้องลุ้น 3.2 (x2 3800+)

Comment

คิดว่าไม่ร้อนเหมือนกันนะครับ stressprime 2004 ชั่วโมงครึ่งก็ไม่เห็นแตะ 50 ไม่ต้องแอร์ 2.86(260*11)
                ไฟ 1.4

Comment

Working...
                X