Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมีชอบแถมไฟ ปกติป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมีชอบแถมไฟ ปกติป่าวครับ

Asus Commandoจ่ายไฟเกินเป็นนิสัยของมันรึป่าวครับ
    ไฟNB ปรับ 1.55 เช็คในHW monitor ล่อไป 1.64เลย
    หรือไฟแรม ปรับ 2.0 แต่แจ้ง 2.15 อย่างอื่นก็ตรงหมด มีไฟซีพียูที่จ่ายขาดไปนิดหน่อย (ปรับ1.5แต่แจ้ง1.488)
    หรือในHW monitorมันเชื่อถือไม่ได้ครับ

...

Comment

เรื่องปกติของหมีครับ อิอิ
      แต่ก็ขึ้นอยู่กับ PSU ที่ใช้ด้วยครับ

Comment

ถ้าปกติก็แล้วไปครับ ขอบคุณครับ ^^

Comment

ปกติครับ Lanparty P35 ของผม ไฟ CPU เกินไป 0.025

Comment

Originally posted by newsgau View Post
            ปกติครับ Lanparty P35 ของผม ไฟ CPU เกินไป 0.025
            แรงครับ

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
              แรงครับ
              ไม่แรงหรอกครับ เครื่องผมบ้านๆ ไม่ได้คุยกันนานเลย

Comment

เนียน กลับมาคบหมีอีกละหรอนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                  ไม่แรงหรอกครับ เครื่องผมบ้านๆ ไม่ได้คุยกันนานเลย
                  ช่วงนี้ผมยุ่งๆ จะสิ้นปีแล้ว

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
                    เนียน กลับมาคบหมีอีกละหรอนี้ อิอิ
                    พักนึงแล้วครับ ไม่รู้จะไปเล่นอะไร ^^

Comment

Working...
                    X