Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Pro Street แล้วสนุกบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Pro Street แล้วสนุกบ้าง

สำหรับผมว่ามันห่วยที่สุดเลยมั้ง
    cabron ว่าห่วยแล้ว Pro Streets ห่วยกว่าอีก

แล้วแต่ความชอบครับ ส่วนตัวว่า most wantedแย่สุดครับ

Comment

สนุกดี ขับขี่สมจริงกว่าภาคก่อนๆ สนามท้าทายกว่า โค้ง U, หักศอกเยอะ ใครอยากอัดกับตำรวจ รถใส่สเก๊ตก็ไปเล่นภาคเก่าๆ nfs ไม่ค่อยยึดติดกับสไตล์เกมในแต่ละภาคแล้ว

Comment

ผมยัง งงกับเนื่อเรื่องProStreetอยู่เลย ไม่รู้แต่งรถยังไง งงมากมายหนีไปเล่นTimeShiftดีกว่า

Comment

สนุกดีชอบ ภาคแรก ๆ(บน PS1) ก็เป็นการแข่งรถธรรมดา ชนะก็ซื้อรถ แต่พอกระโดมาบน PC เขาเริ่มใส่ใจกับเนื่อเรื่อง ทำให้แต่ละภาคออกจะแตกต่างกัน

Comment

ตอนแรกๆผมก็ไม่เข้าใจว่าเล่นยังไงก็จะว่ามันห่วยอยู่แล้วแต่พอเล่นไปนานๆหน่อยก็สนุกดีครับนิครับได้บรรยกาศสนามแข่งจริงๆ ยิ่งแข่งแดร็กด้วยนี้ยิ่งชอบเลย

Comment

Originally posted by Artemis View Post
              สนุกดีชอบ ภาคแรก ๆ(บน PS1) ก็เป็นการแข่งรถธรรมดา ชนะก็ซื้อรถ แต่พอกระโดมาบน PC เขาเริ่มใส่ใจกับเนื่อเรื่อง ทำให้แต่ละภาคออกจะแตกต่างกัน

ใจตรงกันเลยนะ

Comment

ชอบ V. เก่าๆ มากกว่าครับ

Comment

ชอบทุกภาคยกเว้น most wanted ครับ -*-

สาเหตุ มันแข่งตอนกลางวัน ฉากหลังกับพื้นถนนมันกลมกลืนกันขับขนกำแพงตลอดมองไม่ออกว่าอันไหนทางเลี้ยว

ป้ายให้เลี้ยวก็เป็นใสๆ งง

Comment

ผมพึ่งเริ่มเล่น Prostreet นะครับ..

สงสัยครับว่าภาคนี้มีแต่แข่งในสนามหรือปล่าวครับ ฉากหลังๆจะมีแข่งตามท้องถนนในเมือง วิ่งทางลัดตามตรอกซอกซอย (ที่เป้นเอกลักษณ์ของ NFS) บ้างหรือปล่าวครับ ผมไม่ชอบ Circuit เลยครับ

ถ้าไม่มีจะได้ Uninstall ออกซะ

Comment

Originally posted by ugly_999 View Post
                      ผมพึ่งเริ่มเล่น Prostreet นะครับ..

สงสัยครับว่าภาคนี้มีแต่แข่งในสนามหรือปล่าวครับ ฉากหลังๆจะมีแข่งตามท้องถนนในเมือง วิ่งทางลัดตามตรอกซอกซอย (ที่เป้นเอกลักษณ์ของ NFS) บ้างหรือปล่าวครับ ผมไม่ชอบ Circuit เลยครับ

ถ้าไม่มีจะได้ Uninstall ออกซะ
                      ไม่มีคะ แต่ที่เป็น Circuit นี่เป็นเอกลักษณ์ดั้งเดิมของ NFS น่ะ ภาคนี้ทำออกมาทำให้ ลืม GTR ไปแป๊ปนึง(ไม่มี PS2 กับ PS3 เล่น)

Comment

กำลังจาบอกว่า ภาคนี้ออกมา ไม่สมกับการรอคอยใช่มั้ยล่ะครับ ผมก็ว่างั้น

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                          กำลังจาบอกว่า ภาคนี้ออกมา ไม่สมกับการรอคอยใช่มั้ยล่ะครับ ผมก็ว่างั้น
                          บอกไม่ถูกอ่ะ ระบบเกมส์ดีน่ะ แต่เนื้อเรื่องภาคนี้ทำออกมาเพื่อให้จูงใจ ใหแข่งกันอย่างถูกกฎหมาย

ฉะนั้นอาจเห็นหนัง The Fast ฯลฯ Version สนามก็ได้น่ะ

Comment

ก็สนุกดีครับ เเถมปรับได้มากกว่าภาคเก่าอีก ไม่คอยกินเครื่องด้วย

Comment

ให้กลับไปเล่นภาคนี้มั๊ยล่ะ....อิอิ

Comment

Working...
                              X