Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NewPC] Unreal Tournament 3 ภาพสวยมากคล้ายๆ Gow

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [NewPC] Unreal Tournament 3 ภาพสวยมากคล้ายๆ Gow

Unreal Tournament 3 เป็นเกมชูตติ้งมุมมองบุคคลที่ 1 เชิงมัลติเพลเยอร์ ให้ผู้เล่นได้สวมบทบาทนักแข่งขันเพื่อแก่งแย่งชัยชนะอันดับ 1 ในภาคนี้โหมดเกมยังเหมือนกันกับภาคก่อนๆ เพียงแต่พัฒนาเอนจิ้นตัวใหม่ดังกล่าว ในตัวเดโมได้เปิดระบบให้เล่นจำนวน 4 โหมด เช่น โหมด Deathmatch เป็นการแข่งขันแบบตัวใครตัวมัน ใครฆ่าผู้แข่งขันคนอื่นๆครบตามที่กำหนดไว้ เป็นผู้ชนะ ต่อมา โหมด Team Deathmatch เป็นการแข่งขันประเภททีม โดยแต่ละทีมต้องเก็บคะแนนจากการฆ่าฝ่ายตรงข้ามให้ครบจำนวนตามที่กำหนดไว้ อีกโหมดคือ Vehicle Capture the Flag เป็นโหมดชิงธงจากทีมฝ่ายตรงข้าม โดยหยิบบกยานพาหนะของแต่ละฝ่ายมาตะลุนบอนเพื่อชิงธงกลับมาที่ฐานของแต่ละฝ่าย และสุดท้ายคือ Duel เป็นโหมด 1 ต่อ 1 ต้องห้ำหั่นและดึงความสามารถที่มีอยู่ออกมาให้หมด เพื่อชิงชัยเป็นที่ 1

ที่มา http://www.gamemun.com/content/view/123/8/

Minimum System Requirements
    Processor: Pentium 4 @ 2 GHz or Athlon Equivalent
    Memory: 512 MB
    Hard Drive: 8 GB Free
    Video Memory: (nVidia 6200/Radeon 9600)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive (Not Required for Downloaded Versions)

Recommended System Requirements
    Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.4 GHz or Athlon X2 Equivalent
    Memory: 1 GB
    Hard Drive: 8 GB Free
    Video Memory: (nVidia 7800/ATI X1300)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive (Not Required for Downloaded Versions)

** สำหรับตัวเกม ถ้าใครไม่อยากโหลดแบบบิต ก็ไปโหลดได้ที่ ตามลายเซนต์ผมนะครับ **

น่าเล่นนะเนี่ย

Comment

ไม่คล้าย Gear of War ได้ยังไงครับ บริษัทเดียวกันสร้าง แถมใช้เอนจิ้นเดียวกันอีก..

แต่ Unreal ดังมาก่อนตั้งนานแน่ะ GoW น่ะเพิ่งแจ้งเกิดเอง..
      Last edited by Farid1412; 22 Nov 2007, 05:06:44.

Comment

แต่เกมเพล์ยต่างกันมากเหลือเกิน........โหลดมาเล่นแป๊บเดียว ลบทิ้งเลย....555

Comment

Originally posted by armyman View Post
          แต่เกมเพล์ยต่างกันมากเหลือเกิน........โหลดมาเล่นแป๊บเดียว ลบทิ้งเลย....555
          5555+ เข้าใจครับ เกมนี้มันไม่มีเนื้อเรื่องเลย คนละแบบกับ GoW เกมนี้จะเน้นไปที่การเล่น MP เพียงอย่างเดียว

Comment

เกมเยอะเหลือเกิน เกมส์เก่าๆๆยังเล่นไม่จบเลย *-*

Comment

เหนเค้าบอกว่าภาคนี้มีโหมดเนื้อเรื่องด้วยนิครับ

Comment

ไม่เชิงเนื้อเรื่องแบบเล่นได้นะ มันจะเป้นแค่มูวี่ประกอบซีนนั้นๆมากกว่า........

Comment

เล่นออนไลน์ได้นะ แผ่นบิทน่ะ

Comment

GOW ไมโครแซด และอีกหลายๆค่ายมันซื่อEngine ไปทำเกมส์อ่ะ ภาพเลยเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Mrshadow View Post
                      เล่นออนไลน์ได้นะ แผ่นบิทน่ะ
                      เล่นได้เหรอครับ จริงอ่ะ O_O

Comment

เพื่งลองโหลดมาเล่น ลื่นๆดีครับ

ลองเล่นแล้วก็เพลืนๆดีครับ ว่าจะเอาไปลงเล่นที่ร้าน Lan น่าจะมันส์กว่าเล่นคนเดียว - - แต่ชอบ ภาคเก่ามากกว่า

Comment

ไม่ทราบว่าเวป http://www.mossoloaof.com/ หายไปไหนครับ เข้าไม่ได้เลยครับ

Comment

ของผมปรับความละเอียดไม่ได้อะครับ......มันอยู่ที่ 630 x เท่าไหร่นี้แหละ.....ปรับเป็น 1027x 768 พอกลับมามันก็
                            อยู่ค่าเดิมอีกอะครับ.........ช่วยที.....

Comment

Working...
                            X