Announcement

Collapse
No announcement yet.

CALL of DUTY4 ด่านที่ลงเรือผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CALL of DUTY4 ด่านที่ลงเรือผ่านยังไงครับ

CALL of DUTY4 ด่านที่ลงเรือผ่านยังไงครับ
    ซ้อมยิงศัตรูเสร็จ (ด่านแรก) ลงเรือมาแล้วยิงศัตรูตายหมดในเรือ ที่นี้เข้าให้เดินไปชิดกับขอบเรือ
    แล้วต้องทำยังไงต่อครับ ไม่เคยเล่นเกมแนวนี้เลย กำลังสนุก )
    ***ขอบคุณมากครับ***

ซัดทหารในห้องกระจกครับ มีอยู่ประมาน 2 - 3 คนยิงให้หมด

Comment

ฆ่าให้หมดแล้วหนีให้ทันครับ

Comment

ขอถามต่อหน่อยน่ะครับ หลังจากด่านที่จรวด นิวเคลีย ถูกยิงออกไปแล้ว ด่านที่ เราต้องไปอยู่ที่ มีหลุม ยิงจรวดอยู้ 6 ท่อ แต่ มันยังไม่ได้ยิงแล้วก็ มีทหารเอาเลื่อย ๆๆ ยนต์อ่ะ มา ตัดกระแกงตรงฝาท่อแล้วโลยตัวลงไปอ่ะ งับ ถึงตรงนี้เราผ่านยังไงอ่าครับ ขอบคุงมากๆๆ

Comment

Originally posted by [MoLa] - ๏ Jazz ๏ - View Post
          ขอถามต่อหน่อยน่ะครับ หลังจากด่านที่จรวด นิวเคลีย ถูกยิงออกไปแล้ว ด่านที่ เราต้องไปอยู่ที่ มีหลุม ยิงจรวดอยู้ 6 ท่อ แต่ มันยังไม่ได้ยิงแล้วก็ มีทหารเอาเลื่อย ๆๆ ยนต์อ่ะ มา ตัดกระแกงตรงฝาท่อแล้วโลยตัวลงไปอ่ะ งับ ถึงตรงนี้เราผ่านยังไงอ่าครับ ขอบคุงมากๆๆ
          ก็โรยตัวลงไปขอรับ
          จากนั้นจะได้รับภาระกิจ บุกเข้าไปใส่คำสั่งยกเลิกระเบิดหัวรบนิวเคลียร์ ภายใน 10นาที
          ทางอาจจะวกวน แต่กด Tab ดูแผนที่ไปเรื่อยๆก็ผ่านแล้ว

Comment

ผมยังงงในโหมดฝึกซ้อมอยู่เลย...ติดตรงแตงโมเนี่ย...มันให้ทำอะไรอ่ะ

Comment

Originally posted by panut19 View Post
              ผมยังงงในโหมดฝึกซ้อมอยู่เลย...ติดตรงแตงโมเนี่ย...มันให้ทำอะไรอ่ะ
              มีดฟันครับ

Comment

Originally posted by panut19 View Post
                Originally posted by Herulaya View Post
                มีดฟันครับ
                ตามนั้นครับ กดปุ่ม V เพื่อฟัน แตงโมน้อยๆครับ

Comment

ขอบคุงมากๆๆๆน้าคราบ ผมจบ เย้ๆๆๆ

Comment

ผ่าแตงโมใส่จานแล้วให้ครูฝึกกิน
                    ปล.เพิ่งเล่นจบเมื่อกี้เกมสั้นไปนิดอะ แต่กว่าจะเล่นจบเวียนหัวมากมายแทบอ๊วก

Comment

ได้แล้วครับ...ขอบคุณทุกท่าน...ตอนแรกนึกว่ากดตัว U ซะอีก...ต้องเล่นให้จบให้ได้ภาคนี้...เพราะเป็นเกมส์เดียวที่ผมเล่นจบทุกภาคตั้งแต่ภาค 1 เลยครับ

Comment

5555

Originally posted by ez2q2031 View Post
                        ตามนั้นครับ กดปุ่ม V เพื่อฟัน แตงโมน้อยๆครับ
                        55555 นึกถึงแล้วขำครับไม่ได้ว่าไร นะที่แรกผมก็งงเลยอ่าน ภาษาอังกฤษก็ ok

Comment

ด่านที่อยู่บนคอปเตอร์มันให้ทำอะไรอ่ะ

Comment

ด่านที่อยู่บนคอปเตอร์มันให้ทำอะไรอ่ะ
                            ใช่ด่านที่มี Helicopter เยอะป่าวครับ มันให้เอาปืนยิงพวกที่มีพลยิง RPG อ่ะครับ

Comment

เล่นจบแล้ว...ว้า...กำลังมันอยู่เลย...ขอชมว่าภาคนี้ทำใด้สมจริงครับ

Comment

Working...
                              X