Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำตัวครับ

คือแบบว่าเล่นเวบนี่มาก็นานแล้ว ก็เลยสมัครซะเลย เวลามีปัญหาก็จะได้ถาม
    ว่าแล้วก็ถามซะเลย คือซื้อคอมมา แล้วเป็น amd athlon(เขียนถูกไหม) 3000+ 1.8 Ghz เมนบอร์ด ASUS แล้วมันมีโปรแกรมที่ดูความเร็ว CPU มาด้วย ติดตั้งแล้ว รันโปรแกรมไม่ได้ครับ ทำไงดีอ่ะ อยากดู ความเร็วครับถ้าข้อมูลมันน้อยไป พรุ่งนี้จะมาเพิ่มให้ครับ
    ยินดีที่รู้จักทุกๆคนครับ สวัสดีครับ

เช่นกันคับ^^

Comment

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ยินดีต้อนรับนะครับ

Comment

อิอิ ผมก็เพิ่งมาครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ AMD ดีอยู่แล้นครับ อิอิ

Comment

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

Comment

ยินดีดีด้วยคนครับ เช็ครายละเอียดระบบผมว่าลองใช้ cpu-zเช็คเอานะครับน่าจะสะดวกกว่า หรือเอาแบบmaintenanceระบบได้ด้วยก็โปรแกม TweakNow ก็ได้ครับ ลองดูครับ

Comment

ผม - - ก็เช่นกัน

Comment

แล้วโปรแกรมที่ให้โหลดฟรี ที่อยู่ในเวบเรานี้ ใช้ได้ไหมครับ เคยโหลด แซนดร้าไปแล้วใช้ไม่เป็นครับ -_-" อายจังเลย เสื้อของเวบที่สนับสนุนคอมให้น้องๆ สั่งซื้อยังไงครับ หาวิธีไม่เจอ

Comment

...มาหวัดดีด้วยครับ...ผมเองเข้ามานาน..แต่ก็เพิ่งสมัครสมาชิก...งั้นก็ถือโอกาส
                  ฝากตัวด้วยละกันครับ

Comment

smoothcriminal = เพลงของไมเคิล แจคสัน ใช่ไหมเนี่ย

Comment

Working...
                    X