Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเล่นใหม่อยากโชว์55ไม่มีอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเกมส์จะงงไหมนิ อิอิ

Comment

หาซื้อที่ไหนครับ

Comment

ช่วยถ่ายแบบ DUAL MONITOR ให้ดูหน่อยครับ อยากเห็นครับ ขอบคุณล่วงหน้า หุหุ

Comment

มันก็มีประโยชน์ครับไม่ใช่ว่าจะเปลืองแต่ต้องใช้ให้ถูกทาง

อาทิเช่น การเขียนแบบทาง engineering

จอซ้ายเปิดโปรแกรมเขียนแบบ 3d จอขวาเปิดดู spec ที่ต้องเขียน

ผลที่ได้รับ งานเสร็จเร็วกว่าใช้ 1 จอหลาย % เลยครับ
          Last edited by nnoottyy; 18 Dec 2007, 13:52:32.

Comment

อืม เข้าทาง

Comment

Working...
            X