Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ compaq presario b1200 series

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ compaq presario b1200 series

มีใครใช้อยู่บ้างครับ อยากทราบว่าใช้มามีปัญหาเรื่องไรบ้าง
    ใช้นานๆร้อนมากเปล่า แบตอยู่ได้นานไหม
    พอดีกำลังดูๆอยู่ครับ ว่าจะซื้อเดือนหน้านี้แล้ว

ดันหน่อย

Comment

เห็นเงียบเหงา มาช่วยดันครับ ^^

Comment

ผมใช้b1207 คับ ก็ร้อนนะคับ 12 นิ้วมันก็ร้อนปกติคับ แต่แบตหมดเร็วไปหน่อย

Comment

รุ่นนี้ไม่ค่อยมีใครใช้เหรอครับ ไม่ค่อยมีใครตอบเลย

Comment

สวย ทน ปัญหาน้อยมากครับ

Comment

แบตหมดเร็ว เพราะว่ามีแค่ 4 cell ครับ

และ CPU ไม่ได้เป็นรุ่นประหยัดพลังงาน

แต่ถ้าถามว่าคุ้มมั๊ย คุ้มครับ

ผมแนะนำให้เพื่อนซื้อมา 3 แล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รุ่นนี้ เป็นchip intel 965 ตัวใหม่ สามารถซื้อ cpu มาอัพเกรดได้

Comment

รุ่นนี้b1200

อยากทราบว่ามีกล้องไหมคับ และมีบูทูตไหมครับตอบหน่อยคคับอยากใช่รุ่นนี้คับ
                    เล่นได้นานที่สุดกี่ ช.ม คับ

Comment

รุ่นนี้มีกล้องครับ 1.3MP มีบูลทูตครับ
                      เล่นนานสุดนี่ ถ้าใช้งานพวก office ก็ได้ประมาณ 3 ชม ครับ
                      แต่ตอนนี้ของผมเหลือ 2.5 ชมแล้วครับ แบตเริ่มออกอาการเสื่อมแล้ว
                      เพราะซื้อมาตั้งแต่ธันวา 50 แล้ว (เอ๊ะ! หรือเพราะเปิดบูลทูตและไวเลสได้ด้วยหว่า)
                      Last edited by independent131; 7 May 2008, 09:38:47.

Comment

ไดรเวอร์เว็ปแคมที่ขาดหายไป

ตอนนี้หาไดร์เวอร์เว็ปแคมอยู่อะครับ ไม่ทราบว่ามันเป็นตัวไหนหรอครับ สำหรับวิสต้านะครับ ผมลงวิสต้า แต่ขาดไดรเวอร์เว็ปแคมอย่างเดียวเอง ไงก้อช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่าเป็นตัวไหน

Comment

ดีครับดี อยากได้บ้าง

Comment

Working...
                          X