Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec Lancing MX5021 ราคา5800มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec Lancing MX5021 ราคา5800มาแล้ว

Altec Lancing MX5021 ของมาแล้วนะครับ ร้านFullbright Technology
    Pantipชั้น4 Tel022551446 ของเข้า10ตัวตอนนี้เหลือ8ตัวแล้วนะครับ

ของถูกมาอีกแล้ว แสดงว่า จขกท ไปซื้อมาแล้ว

Comment

ราคาน่าจับจองครับ

Comment

Originally posted by Zoo View Post
        ของถูกมาอีกแล้ว แสดงว่า จขกท ไปซื้อมาแล้ว
        ----
        แหงๆ เลย

Comment

ทำไมราคาถูกจังครับ ผมพึ่งไปถามร้านอะไรจำไม่ได้ เค้ายังบอกว่า 8000 กว่าบาทเลยอ่ะครับ...

Comment

ไปสอยมาแล้วครับ2ตัวสีดำ ให้แฟนตัวหนึ่ง ได้มาตัวละ5700ต่อได้แค่นี้

Comment

ซื้อมาเมื่อวานเหมือนกันครับ จับคู่ X-Fi แล้ว สุดยอดดดดด

Comment

Originally posted by Venus1 View Post
                ซื้อมาเมื่อวานเหมือนกันครับ จับคู่ X-Fi แล้ว สุดยอดดดดด

อยากลองบ้างจัง
                ถ้ามีตัง จะไปสอยมาบ้างดีก่า

Comment

ตัวนี้เป็น2.1ใช่มั้ยครับ

Comment

เป็น 2.1 THX ซะด้วย ราคานี้คุ้ม

Comment

ซื้อจาก it ปะคับ^^"

Comment

Originally posted by ShaLif View Post
                        ไปสอยมาแล้วครับ2ตัวสีดำ ให้แฟนตัวหนึ่ง ได้มาตัวละ5700ต่อได้แค่นี้
                        เบื่อแล้วมาปล่อยผมนะ

Comment

มันอยู่ไหนนี่เมื่อกี้เพิ่งไปมา หาไม่เจอสักตัว สงสัยหมด

Comment

Originally posted by camera View Post
                            มันอยู่ไหนนี่เมื่อกี้เพิ่งไปมา หาไม่เจอสักตัว สงสัยหมด
                            ผมโทรถามแล้วเมื่อกี้อ่ะคนขายเขาบอกว่าเหลืออยู่ 5-6 ตัว ขาย 5900 นะท่าน
                            ร้านอยู่ชั้น 4 มีร้านเดียวที่ขายลำโพง *เขาบอกมา รุ่นนี้ขายดีมาขายได้
                            วันละ 2-3 ตัว ใครจะเอาต้องรีบแล้วครับไม่งันอดครับ ร้านปิด 1 ทุ่ม
                            ผทว่าจะลองไปฟังดูก่อนใครไป บอกด้วยนะครับเผื่อเจอกัน อิอิ

*มารายงานข่าวให้ทราบครับ อิอิ
                            Last edited by tar; 24 Nov 2007, 17:16:54.

Comment

Originally posted by tar View Post
                              ผมโทรถามแล้วเมื่อกี้อ่ะคนขายเขาบอกว่าเหลืออยู่ 5-6 ตัว ขาย 5900 นะท่าน
                              ร้านอยู่ชั้น 4 มีร้านเดียวที่ขายลำโพง *เขาบอกมา รุ่นนี้ขายดีมาขายได้
                              วันละ 2-3 ตัว ใครจะเอาต้องรีบแล้วครับไม่งันอดครับ ร้านปิด 1 ทุ่ม
                              ผทว่าจะลองไปฟังดูก่อนใครไป บอกด้วยนะครับเผื่อเจอกัน อิอิ

*มารายงานข่าวให้ทราบครับ อิอิ
                              ก็ขายราคานี้ ทำไมจะขายไม่ได้วันละ 2 - 3 ตัว ผมก็ไปซื้อร้านนี้มาเมื่อเดือนที่แล้ว

Comment

Working...
                              X