Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ : Busitek นำ RadeonHD 2600XT ของ Sapphire แบบ AGP8X เข้ามาขาย!!! >_<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ : Busitek นำ RadeonHD 2600XT ของ Sapphire แบบ AGP8X เข้ามาขาย!!! >_<

ตามหัวข้อเลยครับ
    ถึงสมาชิกที่ใช้คอมเก่า
    อยากจะรีบเก็บก็รีบไปซื้อเลยครับก่อนที่จะหมดไป >_<
    Sapphire RadeonHD 2600XT 256MB DDR3 แบบ AGP8X
    สนนราคาเพียง 4290 ครับ
    http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง

คนใช้ AGP มีเฮ!!ครับงานนี้

Comment

ไม่ใช่ว่ามันมีขายมาได้ซักพักนึงแล้วเหรอครับ ถ้าจำไม่ผิดล่ะก็ผมเห็นมาตั้งแต่ที่งาน Commart แล้วนะ

Comment

น่าสนใจใช้ agp อยู่ด้วย อิอิ

Comment

น่าสนใจครับ ราคาแพงกว่าแบบ PCI-express ไม่มากนัก

Comment

agpยังไม่ตาย 555555

Comment

มันมาได้สักพักแล้วนี้ครับ

Comment

ครับมีมานานแล้วแต่เป็นของเครือ HWH

Comment

เฮ้ยจริงดิ เอาละเว้ย รอดตายแล้วตู ^_^

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                    เฮ้ยจริงดิ เอาละเว้ย รอดตายแล้วตู ^_^

Comment

สุดยอดครับ DX10 บน AGP

ฝั่ง nVidia ก็มีข่าวเหมือนกัน ว่า series 8 จะแปลงมาเป็น AGP ด้วย แต่ก็ยังไม่อะไรชัดเจนครับ

งานนี้ ATi ตีกินคนเดียว สบายใจแน่ครับ

Comment

เอาพี่ป๊าก 1600pro ไปเทิร์นเค้าจะรับไหมเนี่ย^^

Comment

Working...
                        X