Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมเทพมาแล้ว CRISIS มาชมภาพกล่องกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมเทพมาแล้ว CRISIS มาชมภาพกล่องกัน

เกมสามารถเล่นได้ลื่นๆ เพราะ มีเซิฟเวอร็ในไทยเหมือนเค้าเตอร์ แผ่นแท้ 899 บาท แต่ตอนซื้อน่าได้ 860 บาทครับ กล่องมันและ Packaging ทำได้ดีมากครับทำมาจากอลูมิเนียมน่าสะสมเป็นอย่างยิ่ง สเปคเครื่องแบบเดิมๆๆก็เล่นได้แล้วครับ
    Attached Files

งามครับแต่ว่าไม่รู้ว่าออนไลน์จะเป็นที่นิยมหรือเปล่า T_T
    อยากเล่นนะแต่ถ้าไม่ค่อยมีคนเล่นออนไลน์ ก็ไม่น่าซื้อ

Comment

แผ่นกอปตามห้างร้านมันก็ 300-400 แล้ว ผมว่าซือ้แผ่นแท้ไปเลยดีกว่า(ความคิดส่วนตัวน่ะ)

Comment

Originally posted by PArt View Post
        แผ่นกอปตามห้างร้านมันก็ 300-400 แล้ว ผมว่าซือ้แผ่นแท้ไปเลยดีกว่า(ความคิดส่วนตัวน่ะ)
        สิงห์นักบิทเขาไม่คิดงั้นสิครับ

Comment

มันมาตั้งนานแล้ว- -ตอนซื้อนึกว่าจะหมดซื้อไม่ทัน มันดันเกลื่อน- -

Comment

Originally posted by PArt View Post
            เห็นด้วย ครับถ้าคิดจะซื้อแผ่นก๊อปมาเล่นเก็บเงินเพิ่มอีกหน่อยซื้อของแท้เลยดีกว่า

Comment

บิทมาก็เล่นได้แค่ Single ครับ ใครอยากเล่นออนไลน์ด้วยไม่ต้องบิทให้เปลืองไฟเลยครับ ซื้อแท้กันไปเลย (แบบถูกก็มีนี่)

Comment

แผ่นก๊อป 200 บาท

Comment

bit? อิอิ

Comment

สนับสนุนชื้อของแท้ครับ ถ้าจะชื้อของก็อปผมว่าโหลดเอาจะดีกว่า

Comment

ผมซื้อมาเเล้วครับเเบบ Special Edition 899 บาท (ตอนซื้อรู้สึกจะซื้อเเค่ 855 บาทนะครับเพราะเป็นสมาชิก) ยังไงใครชื่นชอบเกมนี้ผมเเนะนำให้ซื้อของเเท้มาเก็บสะสมไว้ก็ดีนะครับ ได้อุดหนุนเกมดีๆด้วย ที่สำคัญเกมนี้เเปลไทยดีด้วยนะครับ เเถมยังเล่น Online ได้อีกด้วยครับทั้งโหมด PowerStruggle เเละ Instant Action

ข้อมูลเพิ่มเติม
                      http://www.ea.co.th/eagames/Crysis/c...ultiUpdate.php

Comment

อืม ดี เดี่ยวไปถอยมาเล่น มั่ง

Comment

กล่องเหล็กกับกล่องกระดาษต่างกันตรงไหนคับ

Comment

กล่องเหล็กกับกล่องกระดาษต่างกันตรง ความภูมิิใจของคนที่เค้าสะสมครับ กล่องมันสวยคนสะสมเค้าเก็บเเล้วรู้สึกดีเหมือนผมแหละเก็บหนังDVDถ้าเรื่องไหนกล่องสวยนะรู้สึกดีไงไม่รู้ ก็คนมันชอบเนอะ

Comment

เเต่ทางร้านบอกว่ากล่องเหล็กเพิ่มอะไรพิเศษกว่ากล่องกระดาษนิคับ หรือว่าทางร้านจะหลอกให้ผมซื้อ

Comment

Working...
                              X