Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม SPARK 8600GT EXTREME ของผมเป็นอย่างงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม SPARK 8600GT EXTREME ของผมเป็นอย่างงี้

การ์ดผมเป็น SPARK 8600GT EXTREME ครับ ซื้อมาจากในนี้แหละ รู้สึกว่าจะเป็นของมือ 3

จากมือ1.ท่านอิมพีเรียล 2.ท่าน WhoAmI 3.ผมเอง

ผมใช้ Riva Tuner เช็ค ทำไมมันเป็น 256 Bit ครับ แถมขึ้นเป็น 8600GTS อีกต่ะหาก

หรือ Riva ของผมเวอร์ชั่นเก่า
    Attached Files

คงเพราะ Driver และโปรแกรมเก่าไปครับ

Comment

8600gts 256bit เหอๆ หลอนมากๆ ของลงตัวใหม่ดูครับ

Comment

ดีแล้วละครับ ( เผื่อจะแรงมากขึ้น )
        ถ้ากลายเป็น GF8500GT ละยุ่งเลย

Comment

โอ้วววววว.......แจ่ม

ซื้อ 8600GT ได้ 8600GTS แถม 256bit อีกด้วย โคตะระเทพเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ดีแล้วละครับ ( เผื่อจะแรงมากขึ้น )
            ถ้ากลายเป็น GF8500GT ละยุ่งเลย
            คิดเหืมอนกันว่ามันคงแรงแน่ๆ อิ อิ แต่ไม่เห็นมันจะแรงขึ้นเลยครับ ทำให้ผมดีใจนึกว่าได้ 8600GTS มาในราคา 8600GT

Comment

555+ 8600GT 256bit เทพโครตๆ งี้ค่อยแรงสู้7900 ได้ ขำๆนะท่าน

Comment

Working...
              X