Announcement

Collapse
No announcement yet.

Apogee GTX ระวังกันหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Apogee GTX ระวังกันหน่อยนะครับ

พอดีไปดูเวปนอกมาเเล้วเจอ
    http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=166101

ตอนแรกก็คิดว่า ฝามันที่เป็นอลูมิเนียม มันจะ
    ทำปฎิกริยาอะไรรึเปล่า แล้วผลก็มีให้เห็นกัน

คงต้องรอฝาทองแดงมาขายเมืองไทย
    หรือไม่ก็สั่งเข้าแล้วครับพี่น้อง GTX จะแหล่มมาก

^^

โดนอะไรเข้าไปหละนั่น เอาน้ำกรดใส่ไปหรือเปล่าเนี่ย

Comment

ครับผม

Comment

ไม่น่าจะถึงขนาดนั้นนะ ถ้าผสมไม่แรงเกิน

Comment

เนียนคับ

Comment

บล๊อค ที่ มีส่วน ประกอบ ที่ ต้องให้น้ำผ่าน ที่เป้น อลู...ในเมืองนอก จะเจอกันอ่า... บ้านเรา ก็ ยังไม่เห้นมีใครมาบอกว่าเจอ ^^

Comment

Originally posted by numz View Post
              บล๊อค ที่ มีส่วน ประกอบ ที่ ต้องให้น้ำผ่าน ที่เป้น อลู...ในเมืองนอก จะเจอกันอ่า... บ้านเรา ก็ ยังไม่เห้นมีใครมาบอกว่าเจอ ^^
              ของ Zalman ที่ใช้อลูทำฝาด้านบน ที่ผมเคยใช้อยู่เป็นแบบเมืองนอกเลยครับ อิอิ กัดเป็นรูๆ เลย

Comment

Working...
              X