Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ5พัน9ร่วมหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ5พัน9ร่วมหน้าจอ

มีงบแค่เนี่ย

หาของมือสองในเว็บนี้สิครับหน้าจะได้ที่ เค้าขายยก เคส อะ

Comment

ได้ LCD 1ตัวครับ ที่เหลือ ค่อยๆเก็บตัง

Comment

งบแบบนี้เป็นไปไม่ได้ที่จะเอา คอม+จอครับ แค่เคส งบ 5900 ก็คงจะได้ X2 ไม่ก็ 21** การ์ดจอออนบอร์ด

Comment

งบแค่นี้ ลองไปเดินดู พันทิปชั้น 4 ดูครับ
          หรือจะลองเล่น Notebook ก็ชั้น 1 โซนทั้งด้านหน้า(เดินเข้าห้างแล้วเดินเลียบขวา) ไม่ก็ด้านหลังชั้น 4

พวกของมือ 2 แบบเป็นชุดตรึมเลย (มีทั้งเครื่องที่บนหน้าจอเสร็จสรรพก็มี เคยเห็น)

ปล.แต่ตาดีได้ ตาร้ายเสียนะ

Comment

จะประมาณให้นะคับ
            CPU LE-1100 1400.-
            Alive nf6G 1760.-
            ram512MB 430.-
            จอ 2000.-
            เหลือ 310 คับก็แล้วแต่ว่าจะทำอะไร Case,power,mouse,keyboard ใช้ของเก่า

Comment

Working...
            X