Announcement

Collapse
No announcement yet.

bsel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bsel

การทำ bsel ถ้าบอร์ดของเราปรับบัสได้มากอยู่แล้วเราจำเป็นต้องทำ bsel หรือเปล่าครับ
    ปรับบัสเองกะทำbselอันไหนดีกว่ากันครับเพราะผมจะปรับเเค่ 333 เองครับ บัสเดิม 200

ถ้าบอร์ดคล็อกได้มากอยู่แล้วก็ไม่ต้องทำครับ
    เผลอๆ ทำกับไม่ทำไปได้เท่ากัน

ทำ BSEL mod ใช้เวลามันติด wall เท่านั้นครับ (CPU ไป บอร์ดไม่ไป)

Comment

มิน่าล่ะ คอมผมตั้งติดกับกำแพง เลยลากไม่ค่อยไปเลย แต่ตอนนี้ Bsel แล้ว e2140@2.8GHz

Comment

ู^
        ดีไม่ติดไอติมวอล์

Comment

Originally posted by sungel View Post
          ู^
          ดีไม่ติดไอติมวอล์

Comment

Working...
          X