Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS F8SV มันออกขายยังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS F8SV มันออกขายยังอ่ะครับ

ถ้ายังไม่ออก มันจะออกวันไหนครับ อยากได้มากกกกกก

ผมว่าออกแล้วนะครับ วันนี้ผมก็ไปจองg1s ก็เลยถามไปว่าf8 มีมายังเค้าบอกว่ามีแล้วครับแต่ต้องสั่ง ...

Comment

สั่งกี่วันถึงจะได้ครับ... แล้วคุณ superego1g ซื้อร้านไหนครับ ทำไมไม่ซื้อ F8SV อ่ะครับ

Comment

อันนี้ผมไม่แน่ใจครับคงจะประมาณอาทิดนึ่งมั่งครับ ผมอยู่ขอนแก่นครับสั่งที่ตึกคอมแต่ที่ผมสั่งเค้าว่าวันเสาร์นี้มาลองเครื่องได้ของน่าจะมา ผมก็เอะใจทำไมเร็วจังแต่ก็ดีเหมือนกัน เผื่อมีปัญหาจะได้เปลี่ยนเครื่องภายใน 7 วันให้
        ไม่ลองรอซื้องานคอมมาร์ทที่ขอนแก่นอ่ะครับ มันจะเริ่ม วันที่ 30 - 3 ธค นี้นะ เผื่อจะได้ของแถมเยอะอันนี้ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกัน จำใจได้สั่งของไปแล้ว..เฮออ.

Comment

รออยู่เหมือนกัล.....อิอิ

Comment

Working...
          X