Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครช่วยผมดี Dirt กระตุกมากกกกกตั้งแต่เมนูเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครช่วยผมดี Dirt กระตุกมากกกกกตั้งแต่เมนูเลย

ใช้ Celeron 2.66 ram 2 gb 8600gt
    เข้าใจว่า cpu มันอ่อนนะครับแต่ไม่คิดว่ามันจะกระตุกตั้งแต่เมนูส่วนในเกมส์นี้ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ
    มันต้องมีอะุไรผิดพลาดแน่ๆ ..... ใครช่วยผมดี เล่นบน vista 32 bit ครับ
    driver 169.09

เกมมันโหด เครื่องไม่แน่เอาไม่อยู่ครับ

Comment

*-*
      Last edited by wisrutk; 23 Nov 2007, 12:13:17.

Comment

ถ้าเปง dirt เกมส์ค่อนข้างโหดอยู่นะ cereron ยิ่งลำบากเลย แต่เมนูมีกระตุกบ้างก็มีอยู่แล้วละเพราะเมนูก็เป็น 3d

Comment

แต่มันกระตุกขนาดคงสัก 10 แฟรมได้มั่ง........
          อ๋อ.........การแสดงผลใน media center ก็มีกระตุกครับเวลาเลื่อนเมนู......กาดร์ผมมีปัญหาไหมอะ
          ตอนนี้กะละลง XP อยู่จะลองดีว่าเป็นไง

Comment

ลองเปลี่ยน cpu

Comment

เกมส์นี้เขาแนะนำให้ใช้ พวก core 2 ครับ

Comment

นี้ข้าพเจ้าต้องเปลี่ยน cpu กะบอร์ดเหรอเนี้ย....โอ้ววววววว

Comment

เครื่องคุณเหมือนผมทุกอย่างคับ ยกเว้นcpu ของผม E6750 core 2 2.66 Ghz ยังไงลองเปลี่ยนเป็นวินโดว์ XP ดูครับอาจจะช่วยได้ แต่ถ้าจะให้เวิร์ค เก็บตังค์เปลี่ยนซีพียูไปเลยคับ คุณจะมีความสุขกับเครื่องคุณขึ้นอีกโข ถ้าจะเล่นเกม celeron ไม่เหมาะเท่าไหร่คับ อ้อ เครื่องผมเล่น dirt ไหลลื่นสวยงามนะคับ(ปรับแบบ Auto detect) สเปค cpu e6750 ,kington 1 G*2 (bus 800) ,mainboard ASUS P5N32-E SLI ,VGA ASUS 8600GT ค่อนข้างเล่นเกมในยุคปัจจุบันได้คับ

Comment

ว่าแต่ได้ยินมาว่า DIRT มันเล่นออนไลน์ได้ ทำไงน้อ แบบว่าไม่ประทับใจ NFS Pro Street เลย เล่น DIRT สนุกกว่ามากกกกกกเลย แต่ไม่ยักจะมีใครพูดถึงเท่าไหร่เลยเกมนีั (น่าสงสารผู้พัฒนาเกมเจงๆ เฮ้อ) ใครเล่น Online อยู่ มาชวนผมเล่นทีเน้อ

Comment

ข้าพเจ้ารอintel ตัวใหม่เลยดีกว่าไหนๆก็ต้องเปลี่ยนทั้ง CPU + MB ตอนนี้เล่น company of hero กะ pes ไปก่อน
                      555

Comment

Working...
                      X