Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาAssassins Creed Brotherhood

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาAssassins Creed Brotherhood

เล่นAssassins Creed Brotherhoodแล้วกดตั้งค่าปุ่มกดจอยอะคับ และพอออกจากเกมเข้าไหม่มันก็เป็นค่าเดิมก่อนตั้งอะคับ จะทำไงไห้มันเซพที่ตั้งเอาไว้ ตอนนี้เล่นละเข้าไหม่ต้องตั้งค่าไหม่ตลอดอะคับ

อันนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ ว่าจะแก้ยังไง

แต่ผมใช้ จอย Logitech f310 แบบ xinput ปุ่ม dpad มันก็มั่ว แถมไม่ให้ปรับปุ่มอีกต่างหาก ไม่รู้จะล็อคไว้เพื่ออะไร

Comment

ผมก็เป็นครับ ตั้งค่าแล้วไม่จำ

Comment

จอย ps2+ ตัวแปลง+ xinput emu3.0 มันปรับให้ถูกต้องมาเลย เสียอย่างเดียวเวลาเข้าเกมจอยดันเซตเป็น joy2 แบบ auto -*- ต้องปรับในเกมเป็น joy1

Comment

ผมเซงอ่าเล่นไหม่ต้องเซตต่าไหม่ผมจะเซตค่าไห้เหมือนps3อะคับ ใครมีวิธีไหม่มันจำค่าทีเซตบ้างAssassins Creed ความจำสั้น

Comment

Working...
          X