Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอดHeatsinkยังไงครับ?775

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอดHeatsinkยังไงครับ?775

มีHeatsink 775ทีใส่ง่ายถอดง่ายไหมครับ ? ขอไม่ใหญ่มากนะครับ

จะถอนออกให้หมุนทวนเข็มนาฬิกา ครับ ใช้ไขควงแบนกดลงนิดหน่อยค่อยๆหมุนทั้ง 4 มุมแล้วดึงแรงหน่อยเดี๋ยวก็หลุด
    ส่วนซิงค์ CPU แนะนำตัวนี้ครับ ถูก + เย็น + ถอดใส่ง่าย

Arctic Cooling Freezer 7 Pro - 1300฿

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      จะถอนออกให้หมุนทวนเข็มนาฬิกา ครับ ใช้ไขควงแบนกดลงนิดหน่อยค่อยๆหมุนทั้ง 4 มุมแล้วดึงแรงหน่อยเดี๋ยวก็หลุด
      ส่วนซิงค์ CPU แนะนำตัวนี้ครับ ถูก + เย็น + ถอดใส่ง่าย

Arctic Cooling Freezer 7 Pro - 1300฿

ซื้อร้านไหนครับ กำลังหา ตอนนี้ไม่ค่อยเจอเลย

Comment

Originally posted by ratth View Post
        ซื้อร้านไหนครับ กำลังหา ตอนนี้ไม่ค่อยเจอเลย
        นี้ราคาร้าน busitek นะ
        ถ้าเป็นร้าน TK / JEDI คงจะถูกกว่านี้ อะ (มีลดราคาให้อีกด้วย )

Comment

Working...
        X