Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound onborad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sound onborad

Sound onborad มีส่วนทำให้เพลงกระตุกไหมครับ เพราะว่าผมเปิดเพลงในแคมฟอกแล้วมันกาตุกจ๊อดเลยอะครับ แต่ฟังเองไม่กาตุก

ผมคิดว่าไม่เกี่ยวกับเน็ทนะครับ เพราะเน็ทผมก็ อับเต็มสปีด โหลดเต็มสปีด ผมเลยคิดว่าน่าจาเป็นที่ซาวอะครับ
    Last edited by OnizukaBk; 23 Nov 2007, 19:31:25.

เน็ต DJ มันอาจจช้าหรือไม่ก็คนในห้องเยอะ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
      เน็ต DJ มันอาจจช้าหรือไม่ก็คนในห้องเยอะ

ป่าวครับๆ ผมหมายถึงเวลาผมเปิดให้เขาฟัง แล้วเขาฟังกระตุกกันทุกคนเลยนะ เน็ทผมได้เตมที่นะครับ ถ้าเปนที่ซาว จะได้เตรียมถอยใหม่ครับ

Comment

อินเตอร์เน็ตความเร็วเท่าไหร่ครับ
        เปิดโปรแกรมดาวน์โหลดอื่นๆ รึเปล่า
        เคยเห็นดีเจบางคน เค้าต้องปิดกล้องเค้าเพื่อให้เพลงไม่กระตุกด้วยนะครับ ลองดูก่อน
        Last edited by beautyless; 23 Nov 2007, 22:07:02.

Comment

ของผมsound on board ของasus P5B-E HD7.1 Channels ฟังเองเสียงก็โอเคแต่เสียงค่อย ต้องเร่งเสียงเยอะจึงจะดังดี ก็แปลกดี พอเปิดในแคมฟรอก ไม่ตุกหลอกนะ แต่ไม่มีเสียงเลยครับ
          เซตยังไงก็ไม่ได้ เสียงไม่ออกเลย ก็แปลกดีอีก กำลังงงอยู่เหมือนกัน ว่าจะใส่ซาวด์การ์ดต่างหากอยู่แต่ก็ยังเสียดาย
          ใครที่ใช้เมนบอร์ดตัวนี้และรู้วิธีแก้ ช่วยหน่อยครับ

Comment

อ่า เน็ท 1MB ครับ เวลาเปิดเพลง ไม่ได้ทำไรเลย กาตุกจ๊อดๆๆๆๆๆ เขาบอกว่าฟังไม่ได้เยมั้ง

Comment

Originally posted by EasyWayMan View Post
              ของผมsound on board ของasus P5B-E HD7.1 Channels ฟังเองเสียงก็โอเคแต่เสียงค่อย ต้องเร่งเสียงเยอะจึงจะดังดี ก็แปลกดี พอเปิดในแคมฟรอก ไม่ตุกหลอกนะ แต่ไม่มีเสียงเลยครับ
              เซตยังไงก็ไม่ได้ เสียงไม่ออกเลย ก็แปลกดีอีก กำลังงงอยู่เหมือนกัน ว่าจะใส่ซาวด์การ์ดต่างหากอยู่แต่ก็ยังเสียดาย
              ใครที่ใช้เมนบอร์ดตัวนี้และรู้วิธีแก้ ช่วยหน่อยครับ
              ใช้วิสต้าเปล่าอ่ะ

Comment

Working...
              X