Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ผมมันเต็มอ่ะครับ ทำไงดี ซื้อการ์ดจอมาใหม่ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ผมมันเต็มอ่ะครับ ทำไงดี ซื้อการ์ดจอมาใหม่ - -

ไปซื้อ 7300GT มาครับ Agp แต่ว่า PSU ผมมันเต็มซะแล้วทำไงดีครับ หรือว่าซื้อใหม่ สถานเดียว

ทำงายดี

ใช้สาย Y ใส่แยกสายเพิ่มได้ อะครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ใช้สาย Y ใส่แยกสายเพิ่มได้ อะครับ
      แหะๆ ขอโทษทีน่ะครับ พอดีผม ไม่เคยใส่การ์ดจอ/ถอด เองเลยครับ ให้ร้านทำอย่างเดียว กะว่าคราวนี้จะทำเองอ่าครับ ดันทำม่ะเปงซะด้วย ยัง งง งง อยุ่ - -*

สงสัยผมต้องยกไปร้านซะและ

ปล.ขอบคุนมากๆ ครับที่มาบอก อิอิ

Comment

ว่าแต่ แยกสายเพิ่มนี่ทำงายหว่า ผมชักอยากรุ้ขึ้นมาและ

Comment

อันละ 10฿ ถูกๆ เอง
          เสีบย 1 ออกมา 3 สาย เสียบได้หลายอย่างเลย ทีนี้ หุหุหุ

Last edited by TWK.; 23 Nov 2007, 20:45:27.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            อันละ 10฿ ถูกๆ เอง
            เสีบย 1 ออกมา 3 สาย เสียบได้หลายอย่างเลย ทีนี้ หุหุหุ

อ๋ออออออออออออออออออออออ

มันแถมมาด้วยครับ ของ Spark เวรผมนี่โง่จริงๆๆ

เออพี่ครับ แล้วเวลาเปลี่ยนการ์ดจอ ก่อนเปลี่ยนต้องลบ driver ตัวเก่าออกป่ะครับ ผมจะเปลี่ยนล่ะ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
              อ๋ออออออออออออออออออออออ

มันแถมมาด้วยครับ ของ Spark เวรผมนี่โง่จริงๆๆ

เออพี่ครับ แล้วเวลาเปลี่ยนการ์ดจอ ก่อนเปลี่ยนต้องลบ driver ตัวเก่าออกป่ะครับ ผมจะเปลี่ยนล่ะ
              จะดีมากๆ เพื่อความเสถียรของ VGA นะ
              ลบของเก่าออกก่อน แล้วใส่การ์ดตัวใหม่ ค่อยลงไดร์เวออีกที

Comment

สุดยอดครับพี่ 7300GT แรงคุ้มค่าจริงๆครับ ตอนผมใช้ 6200 เล่น BF ปรับต่ำเล่นที่ 1024

เมื่อกี้ลองเล่นที่ 1280 กลาง+สูง ลื่นจริงๆครับ

ปล.ขอบคุนพี่มากครับๆ ตอนนี้ผมทำได้แฃ้วครับ 5 5 55+

Comment

ไม่ลองทำก็ไม่รู้ พังมาอย่างมากก็เคลม หุหุหุ ^^"

Comment

Working...
                  X