Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ค่ายแดงเขียวมันจะแซงค่ายเหลืองฟ้าได้ซะทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ค่ายแดงเขียวมันจะแซงค่ายเหลืองฟ้าได้ซะทีนะ

แดง เขียว คงรู้นะว่าค่ายอะไรกับอะไร
    เหลืองกับฟ้า ก็ vga กับ cpu อะนะ
    เหมือนก่อนยังพอฟัดกันได้เลย แต่ตอนนี้รู้สึกเหมือนจะโดนทิ้ง***งไปเรื่อยๆ
    จนผมเริ่มหมดความเชื่อมั่นในค่ายแดงเขียวแล้วอะ
    ขนาดออกซีรีย์ใหม่มาก็ยังสู้เขาไม่ได้อยู่ดี เฮ้อ

งงอ่ะ ....สงสัยผมเกิดไม่ทัน

Comment

ยูเวนตูส กับ เอซี มิลาน อะปาว หว่า ^^

รึว่าไม่ใช่ครับ
      ชอบใครรักใครซื้อโลดครับ ไม่ต้องแรง ไม่ต้องแพง ใช้แล้วสบายใจไม่เดือนร้อน (กระเป๋าตัง) เป็นพอ
      Last edited by TWK.; 23 Nov 2007, 21:18:08.

Comment

มันก็เป็นยุคๆไปแหละครับ อย่างตอนนี้ถึงATIจะสู้NVIDIAไม่ได้ในด้านความแรง แต่ก็เหมาะกว่าในด้านการดูหนังHi-Def อย่างน้อย UVD ประสิทธิภาพก็เหนือกว่า PureVideo แถมATIยังทำการ์ดให้รองรับHDMIด้วย การ์ดระดับเดียวกันส่วนใหญ่ATIจะราคาถูกกว่าอีกค่ายเล็กน้อย ที่ด้อยกว่าชัดๆคงเป็นเรื่องdriverนี่แหละครับ อยากให้ทำออกมาดีๆกว่านี้ - -'

Comment

ไม่ต้องแรงกว่าแต่คุ้มค่าราคาต่างกันแบบเห็นได้ชัด
          แบบนี้น่าสนใจกว่าครับ แรงสุดใครจะเอาไปไม่ว่า

Comment

เหลืองฟ้ามันอะไรวะ

เหลือง S3

ฟ้า matrox

Comment

รู้แต่ว่าตอนนี้สีชมพูมาแรงอ่ะ 55

Comment

ฟ้าเหลืองหรอครับ
                เพลียเลย

Comment

เข้ามางงคับ^^"

Comment

มันน่าจะเขียวกับฟ้านะครับ ดูแล้วจะไม่งง เหลืองฟ้านี้มันราคาประหยัดครับ

Comment

สงสัยฟ้าเหลืองมาแน่ๆ

Comment

เว็บนี้เน้นสีม่วง

Comment

ฟ้าขาว อะเปล่าครับ อาเจน อิอิ

Comment

Working...
                          X