Announcement

Collapse
No announcement yet.

DotA เวลาเล่นๆอยู่แล้วเครื่องรีสตาร์ทเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DotA เวลาเล่นๆอยู่แล้วเครื่องรีสตาร์ทเองครับ

DotA เวลาเล่นๆอยู่แล้วเครื่องรีสตาร์ทเองครับไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับ เกมอื่นไม่เป็นครับเป็นเกมนี้เกมเดียว ลองลงใหม่ก็ไม่หายครับมันจะเป็นบางทีบางทีเล่นยังไม่จบเกมก็รีสตาร์เอง บางทีเล่นเกมที่2ถึงจะรีครับ

เคยเป็นเหมือนกันครับตอนใช้ xp ไม่รู้เป็นเพราะรัย แต่พอเปลี่ยนใช้ วิสต้าก็ไม่เป็นเลยครับ

Comment

คลิกขวาที่ My Computer เลือก Properties เลือกแทบ Advanced แล้วทำตามรูปครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X