Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับเรื่องแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dears View Post
    ไปไหนกัน....
    เรียนเชิญ คุณdears มาร่วมรับประทานน้ำเมา (สถานที่ยังไม่แน่) โปรดแต่งตัวตามสบาย อย่าหล่อเกินคนชวน สะดวกวันไหนขอให้แจ้ง ทางเราจะได้เตรียม(คอมให้สอนโอเวอร์คล๊อก) เอ้ย !!! เตรียมสถานที่ไว้ให้นะครับ ขอบคุณ โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ทาง ค.ม.ช ได้ทำการ เอ้ย!!! แป่วๆๆๆๆ

Comment

^^^^
      เป็นงั้นไป

ต้องเตรียมน้ำแข็งแห้ง กับบ้องให้พร้อมเลยปะเนี่ยะ เอิ้กกกกกก

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
        เรียนเชิญ คุณdears มาร่วมรับประทานน้ำเมา (สถานที่ยังไม่แน่) โปรดแต่งตัวตามสบาย อย่าหล่อเกินคนชวน สะดวกวันไหนขอให้แจ้ง ทางเราจะได้เตรียม(คอมให้สอนโอเวอร์คล๊อก) เอ้ย !!! เตรียมสถานที่ไว้ให้นะครับ ขอบคุณ โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ทาง ค.ม.ช ได้ทำการ เอ้ย!!! แป่วๆๆๆๆ
        จัดไปครับ

Originally posted by dears View Post
        ^^^^
        เป็นงั้นไป

ต้องเตรียมน้ำแข็งแห้ง กับบ้องให้พร้อมเลยปะเนี่ยะ เอิ้กกกกกก
        มาให้ได้นะท่าน

Comment

หุหุ เด๋วจัดให้

Comment

Working...
          X